Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] American Horror Story Fanart

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jean Paul, 29/8/15.

Lượt xem: 2,674

1. Jean Paul Thành viên cấp 1

Mình vừa hoàn thành xong sản phẩm fanart series phim American Horror Story và Lady Gaga, mấy bạn có ai coi phim này k ạ ^^! mọng mọi người cho ý kiến nhận xét nha, lâu rồi mình chưa có bài nào hihi nay vô đây gặp nhiều bài mới đẹp quá <3 <3 <3
    Em đã edit lại hình size nhỏ hơn tại e lỡ làm size to quá load bằng chrome k nổi

đây là stock ạ: còn máu me search mạng dùm e nha ^^

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/8/15
    Phạm Hữu Dư, Hồng Sơnnhatha thích bài viết này.
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

:like::like::like: đẹp đó bạn.đưa thêm stock bạn.
    Jean Paul thích bài viết này
  3. Jean Paul

Jean Paul Thành viên cấp 1

hoagao tối mình lục lại mình post stock, cơ mà bạn vô xem có bị out k, mình vô xem lại sao hay bị out quá
  4. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bạn làm đẹp lắm , tuy nhiên không có stock nên không chém được j
    Mình chỉ góp ý thế này : các đường cắt của bạn vẫn còn sắc quá không mượt , thứ 2 là ánh sáng và đổ bóng chưa rõ ràng , mình không hiểu ánh sáng đến từ đâu ..
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/8/15
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình thấy cái font không hợp, còn lại ý tưởng thì tốt rồi.
  6. Jean Paul

nhatha mình làm theo kiểu ánh sáng từ góc nhìn trực diện chiếu đèn vào lõm giữa, có lẽ mình diễn đạt ánh sáng chưa tốt và bóng bị lệch
  7. Jean Paul

Dù Kun VietDesigner ahihi font này cuả phim luôn nhưng mà chắc tại mình làm màu k nổi bật
  8. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

có ý tưởng lắm ;)
  9. Jean Paul

Silence_l0v31 hehe tks bác cái này thật sự muốn nghe. nhưng về kĩ thuật sai sót gì bác
  10. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Mod nữ chỗ cái chân ko biết nó gập kiểu gì đc như vậy. Mình thấy hơi hư cấu chỗ đó thôi :D
  11. Jean Paul

badboy2000320 đó là stock thật mà bạn, hình chụp bởi nhiếp ảnh gia
  12. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Ý mình là phần cắt. Mình biết ý đồ của bạn muốn biến mod là con robot hay manocanh gì đó. Chỉ là dáng gập chân nó hư cấu ý :D
  13. Jean Paul

badboy2000320 hiểu r robot k có con nào dẻo như vậy :))))
  14. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

Chưa làm qua thể loại này nên ko biết nhận xét sao , nhưng nhìn tổng thể mình thấy khúc da con gấu nhìn hơi giả , cố lên ^^!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn