Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Angels by Kelvin Nguyen

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kelvin Nguyen TN, 21/5/14.

Lượt xem: 2,851

1. Kelvin Nguyen TN Thành viên cấp 1

Em thấy mọi người trong diễn đàn làm manip đẹp quá nên cũng thử làm 1 tấm. :)

Nhưng tay nghề em còn kém lắm, mong các anh chị, cô chú bác chỉ bảo thêm ạ:D Em kém nhất là phần blend màu nên mong mọi người góp ý và chỉ bảo cho em thêm về phần này. Đây là material ạ :x
    [​IMG]Photographer: Sỹ Nguyễn Ngọc

Thêm một số ảnh nữa cũng là do em làm, nhưng ý tưởng thì không phải của em :D Em chỉ làm theo thôi (nhưng chỉ có ảnh mẫu, không có tut đâu ạ =)))
    Tấm này em làm hồi Tết, làm mất mấy ngày liền (tại em còn bận đi chơi :))). Cái chân con ngựa nhìn kì kì cơ mà em ngại chẳng sửa nữa. Còn cái đuôi thì không phải của nó:-"
    Còn đây là ảnh mẫu ạ: http://www.deviantart.com/art/Luminescent-Dream-2-410794932

Tấm này thì em mới làm cách đây cũng mấy tháng #-oCơ mà em không biết chỉnh màu nên trông như bị bệnh :((
    Và ảnh mẫu đây ạ: http://www.deviantart.com/art/Pixie-Queen-432918849
    Các bác xem rồi góp ý cho em nhá. :x

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/5/14
    toanlove371, Phạm Hữu Dư, CaoChiNhan1 người khác thích bài viết này.
  2. Kelvin Nguyen TN

Kelvin Nguyen TN Thành viên cấp 1

Nút sửa bài viết ở chỗ nào ạ?
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/5/14
  3. marion

marion Thành viên cấp 2

nút sửa ở gần dưới cùng màu đỏ đó bác
    cái cánh trên đầu màu hơi kì
    Kelvin Nguyen TN thích bài viết này
  4. Kelvin Nguyen TN

=))ai cũng chê cái cánh trên đầu haha:))
  5. shiruku

shiruku Thành viên cấp 2

bạn bỏ cánh trên đầu đi là đẹp rồi :)
  6. Kelvin Nguyen TN

Cơ mà em thích cái cánh trên đầu :((
  7. Kelvin Nguyen TN

sao phải đủ 20 bài mới được chèn link? em phải đi spam à?
  8. Kelvin Nguyen TN

em xin lỗi nhưng em phải bình luận mới đăng bài được, em đang muốn đăng bài(:|
  9. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:"> lách luật ; thế chẳng đăng roài còn gì :-?
  10. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Ở đâu ra thế ???
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn