Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Buddha

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nighter, 1/7/13.

Lượt xem: 2,109

1. Nighter Thành viên cấp 3

Hơi trìu tượng tí

...
    nhtra, Bean Seven, goal12 người khác thích bài viết này.
  2. sonhaieu

sonhaieu Thành viên cấp 2

trìu tượng wé!! ;)
    Kanzz.Elf thích bài viết này
  3. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

thích style này vãi
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Đúng kiểu hoa rơi cửa phật ý nhờ
  5. Sun

Sun Mới đăng kí

Đẹp nhưng cho hỏi bên lề chủ thớt một chút, hoa bên trái có phải là hoa dâm bụt ko? nó có ý nghĩa gì vậy bạn?
    sao ko cho hoa sen vào nhỉ? cái đó nó gắn liền với phật giáo hơn chứ
    Hà Bơ, Bean Sevenyun thích bài viết này.
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

7. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Hoa sen please ! Bạn làm màu đẹp lắm . Nhưng mà hinh như hoa của bạn chọn không phù hợp lắm
  8. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

các bác ah hoa bên trái là hoa ly ,ý tưởng hay lắm nhưng làm thể loại này thì pic này hơi ít hiệu ứng đấy đề nghị tham khảo thêm vè thể loại này .thân
  9. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

mình ngẫu hứng làm chơi nên thú thật cũng chả bít 2 hoa đó là những hoa gì =,='
  10. yun

yun Thành viên cấp 2

đẹp lắm!
  11. Bean Seven

Bean Seven Thành viên cấp 2

Mình thấy làm về phật thì nên đặt hoa sen vào , vừa ý nghĩa , vừa thanh tịnh
  12. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

mình ngẫu hứng làm chơi thôi nên ko chủ ý gò bó theo suy nghĩ thông thường, cứ phật là phải hoa sen
    mà nếu hoa sen thì tìm stock hợp khá khó mà cũng ko biết ghép thế nào cho chuẩn =,='

Ủng hộ diễn đàn