Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip : chụp vì nghệ thuật đến tận địa ngục

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MrTu, 24/3/14.

Lượt xem: 1,988

1. MrTu Thành viên cấp 1

hứng hứng làm 1 bức manip để kiếm chút lời nhận xét chuyên môn cho nâng cao lv của các bạn nào , ở tác phẩm này mình chỉ đơn giản là gép các stock lại với nhau và blend màu 1 chút thui , lên cũng có thể coi là 1 bức manip đơn giản :D

tác phẩm :

stock :

...
    congtymoitruongCaoChiNhan thích bài viết này.
  2. BéoCỦABYN

BéoCỦABYN Thành viên cấp 1

theo em thì dof chưa chuẩn lắm bác ợ :3 tay phải của mod sao lại khác hẳn màu với mặt cả tay trái thế bác :v
    Đại TrầnMrTu thích bài viết này.
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

theo mình thấy ngoài tấm có nam 9 ra thì tất cả đều là manip cả ròi, bạn ko nên lạm dụng điều đó vì 1 là nó có thể dính tới bản quyền tác giả + nó ko thể gọi là stock và 2 là bạn ko thể nâng cao lé vờ được
    Đại Trần, Minh Hai, MrTu1 người khác thích bài viết này.
  4. Bảo Trần

Bảo Trần Thành viên cấp 2

OK. rất đơn giản :-B
    màu mè chua được. ví dụ như tay
    còn lại những tấm khác thì là manip hết rồi, đơn giản chỉ ghép vào thôi
    MrTu thích bài viết này
  5. MrTu

MrTu Thành viên cấp 1

Vâng e cảm ơn tất cả các bạn đã góp ý , mình sẽ tiếp thu hết :)
  6. thuhong_ls

thuhong_ls Mới đăng kí

rât pro đấy hì

Ủng hộ diễn đàn