Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Dạo biển

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi SLiN, 5/11/14.

Lượt xem: 2,272

1. SLiN Mới đăng kí

Hi all!
    Dạo này thất nghiệp ở nhà chán quá nên đâm ra cái trò này, khoảng 1 tuần trước tập tành làm theo tuts các kiểu, giờ tự em mài mò từ trưa đến giờ, các kỉ thuật em chưa nắm được hết nhất là phần xử lý thân con rùa tiếp xúc với nước em làm hoài mà ko được mọi người giúp em nhé
    Cảm ơn : )

...
    JC Long, Phạm Hữu Dư, stun_stakura3 người khác thích bài viết này.
  2. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Một vài lỗi sai tỉ lệ và cả những lỗi sai về tư duy, với khoảng cách từ đỉnh mai rùa đến mặt nước như thế thì chỉ có nó đứng ở ngay trong bờ với mực nước ở ... mắt cá chân thì mới đc như thế bạn à :)

Manip tuy nói là thể loại siêu thực, đề cao tính sáng tạo nhưng những thứ như tỉ lệ và tư duy đều phải có chuẩn mực nhất định :)

P/s: thêm nữa, bạn up stock kiểu đấy thì khác gì ... khoe stock chứ ae làm sao down về xài :))
    SLiN thích bài viết này
  3. SLiN

SLiN Mới đăng kí

Cám ơn bạn đã góp ý nhé, mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau : ) những stock mình dùng sẽ lưu link để mọi người cùng down!,
  4. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Mới mài mò mà được vầy là đẹp đấy chứ, còn vài lỗi lặt vặt nhưng chẳng đáng kể, còn stock bạn cứ chụp thế đủ thấy cái tên là được rồi, còn ai muốn down thì 1 là hỏi 2 là mang về cắt ra hình nhỏ quăng lên gg search, cần gì đưa link cho mắc công
  5. kevinhuynh12

kevinhuynh12 Banned

vãi cả ngồi đầu rùa :))
  6. tranngoclam1909

tranngoclam1909 Thành viên cấp 1

Mình thấy màu như thế là được mà, chỉ tỉ lệ hơi buồn cười tí thôi :v
  7. JC Long

JC Long Thành viên cấp 1

Màu sắc đẹp quá thớt ơi, mình thích chất ảnh trong veo và nét như thế này, phát huy nhé :like:
    SLiN thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn