Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Deadly Moon Night - Đêm trăng chết chóc

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi WhiteSakura, 22/2/14.

Lượt xem: 2,817

1. WhiteSakura Thành viên cấp 2

Đây là bức Maniplution đầu tiên em làm , mong các bác cho em ý kiến ạ :P
    Stock
    :P:P:P

...
    Cá Con, shirukuHồng Sơn thích bài viết này.
  2. ™Z²

™Z² Mới đăng kí

sao người chết không có máu
    shirukuWhiteSakura thích bài viết này.
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình thích cái tên manip của thớt nhưng độ chết chóc và độ u ám chưa có đạt lắm ;))
    WhiteSakura thích bài viết này
  4. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

mình chưa thấy độ chết chóc hay u ám, chỉ thấy 1 màu xanh của trăng sáng trưng thôi :-?
  5. WhiteSakura

WhiteSakura Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner Chắc em chỉ hợp làm Fantasy thôi =(( . Em đã cố nghĩ ra 1 thứ u ám nhưng mà không thấy :))
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Quên nữa là cắt ghép lên màu cũng không tồi đâu :D
  7. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

mình cứ tưởng vào sẽ gặp người chung trường phái :-<
  8. karthus

karthus Thành viên cấp 2

em không chơi thể loại này nhiều lắm nhưng có mấy thứ này chưa ổn( sai đâu các bác nhắc nhở em nhá). đầu tiên là lạm dụng màu xanh quá nhiều, tiếp theo là phần ánh sáng quá mạnh. người chết chắc là bằng dao rồi nên phần máu me be bét thiếu. bạn cho thêm 1 làn sương mờ mờ nữa là ok.
  9. WhiteSakura

karthus Đây là tác phẩm đầu tay của mình , mình mong muốn mọi người nhận xét - chỉ lỗi trong bức ảnh để rút kinh nghiệm... nên bạn không việc gì phải e dè cả :)
  10. Lê Đình Sinh

Lê Đình Sinh Thành viên cấp 1

chỗ người đứng đổ bóng chưa chuẩn nha bạn, vs lại u ám thì bạn dùng màu xanh lơ xám á, thêm tí máu trộn đen đỏ cho rùng rợn, tác phẩm đầu tiên vậy là ok rồi đó bạn, chỉnh chút nữa thôi
  11. Cá Con

Cá Con Thành viên cấp 2

:D mới đầu tay khi nào đầu chân đây :))........đẹp, ok rồi đó thớt
    mà e thấy bóng đổ của mod cầm ô sao hơi nghiêng về bên phải nhiều quá trong khi mặt trăng gần như đối diện luôn ấy............cái nữa là cho e xin cái BG vs thớt ơi.........đúng loại BG e đang cần :D
  12. WhiteSakura

Cảm ơn bạn đã nhận xét nhé :D
    gửi bạn
    Cá Con thích bài viết này
  13. Cá Con

Cá Con Thành viên cấp 2

tks chủ thớt nhé >:D<
  14. WhiteSakura

You are welcome :)