Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] E vừa làm thì bị chê là thấy gớm :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bùi Phước, 5/6/14.

Lượt xem: 2,551

1. Bùi Phước Thành viên cấp 2

e mới làm xong.. k biết đặt tên gì.. nhưng vợ e nó bảo thấy ghê.. mọi người góp ý

stock

...
    Long Đặng thích bài viết này
  2. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Thấy gớm.:)) [​IMG]
  3. Long Đặng

Long Đặng Thành viên cấp 1

Theo em thấy thì có vài vấn đề sau:
    1. Cái gốc cây của bác có vẻ không ăn nhập với cái cây về màu sắc: đang cái gốc cây màu gỗ, cắt ngang lên đen thui mặc dù theo đúng góc nhìn thì cái thân cây chỗ đó phải sáng màu gỗ; và đang cái gốc cây đại thụ bự bự nhảy lên cái thânn cây mảnh khảnh bị chẻ đôi, nhìn rất là hụt hẫng. 8-}
    2. Em nghĩ là bác cho cái gốc cây lồi lên khỏi bề mặt Mặt trăng 1 xíu nữa thì đẹp, chứ để gốc cây dz nhìn nó không thật. Em lấy cái hình này làm ví dụ nhá fTwLpW7.jpg
    3. Còn cái mặt trăng bác thử giảm xíu opacity xem nó ăn nhập với nền không :-?
    hatay1712Bùi Phước thích bài viết này.
  4. Bùi Phước

Bùi Phước Thành viên cấp 2

thanks bác Long Đặng góp ý..
    nhớ là cái gốc cây nó nhô lên rồi.. chắc tại lúc cuối máy nó giật giật cộng thêm e ấn chuột.. mà k để ý nên nó mới thế @@
    Long Đặng thích bài viết này
  5. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

Mình thấy được mà :)
    Bùi Phước thích bài viết này
  6. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Ôi. đại ca snowpjece phấn 2 chữ xanh rờn >:)
    Bèo bọt biển Bác vote trong cmt mod nào đi ngang ko biết cái #4 cũ tưởng bác spam vote cho bác luôn =)):-j
    Bùi Phước cái cây với cái hành tinh nó còn rời rời. Mà 1 :like: cho sự cố gắng của bác. Mong sẽ thấy tác phẩm kế tiếp :-bd
    Bùi Phước thích bài viết này
  7. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn