Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip]Fairy Land

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nhtra, 22/11/13.

Lượt xem: 2,041

1. nhtra Thành viên cấp 3

...
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ẹc , mình nghĩ bác nên làm lại bức khác đi !
  3. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

xấu quá ạ?
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nói thật là mình tìm ko ra 1 điểm +
    nhtrab0yHN_96 thích bài viết này.
  5. Northern

Northern Thành viên cấp 1

ảnh bị bóp chiều ngang rồi. ánh sánh chưa đúng, cắt ghép chưa đẹp , đoạn cái hồ với bụi cỏ còn nguyên hình cắt kìa bạn @@
    nhtra thích bài viết này
  6. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Tác phẩm đầu tiên bao h cũng lỗi nhiều cả. Mình nghĩ thớt nên cho vài điểm sáng làm điểm nhấn thôi, Ánh sáng cũng sai rồi. Mặt trời đằng sau nhưng cánh bướm của cô gái lại lấp lánh, Chưa thấy đổ bóng và sáng tối cho mẫu ( thớt lưu ý là bóng và phản chiếu trên mặt nước là khác nhau) Nhưng cơ bản là đã đẹp hơn tác phẩm đầu của mềnh, cố gắng sẽ khá lên dần thôi. :)
    nhtra thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn