Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Hoàn kiếm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi conmeohen, 19/8/14.

Lượt xem: 2,553

1. conmeohen Thành viên cấp 4

Sau 1 thời gian táo bón ý tưởng, hôm nay conmeohen trở lại và ... ăn hại thì gấp đôi.lấy cảm hứng từ câu truyện Hồ hoàn kiếm mà cho ra "tác phẩm" này, vẫn chỉ dừng lại ở công việc cắt ghép là chính, thấy nó cứ sao sao ấy, cảm thấy chưa có j tiến bộ cả.haiz...
    vâng, mời anh em góp đá :D

Stock

...
    Phạm Hữu Dư, debuchy, Hồng Sơn2 người khác thích bài viết này.
  2. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Cụ Rùa nhìn đẹp quá nhỉ! Có mấy chú rùa nhỏ trên lưng là con hay là cháu của Cụ Rùa vậy Bác ?8->
    conmeohen thích bài viết này
  3. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

đẹp quá. cho mình xin cái hình làm cover face nha bác :v
  4. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

up fullsize load lòi con mắt
  5. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

cây cỏ cắt bị răng cưa, viền trắng
    bị lem màu khá nhiều chỗ, nhất là mai rùa
    conmeohentiendatbtt thích bài viết này.
  6. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

đẹp thế
  7. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

quangnguyen111 lúc đầu mình định làm thành hình long quy nhưng thấy không hợp nên thôi, rùa nhỏ chắc là chút chít quá :))
    viet1410 tự nhiên bơn ơi, thank vì đã thick nó :">
    ZinP mình đã nén ảnh trong giới hạn cho phép rồi đấy, chứ full sire của nó >10mb ;;)
    Nighter về phần cây cỏ stock nó vậy mình ko cắt, mình đã tô thêm màu để nó khỏi bị trắng quá, nhưng vì sợi cỏ mỏng mà có chút ánh sáng nữa nên mình vẫn phải để sáng 1 chút, cong phần mai rùa thì mình chưa nhận thấy lem màu chỗ nào (có 1 chỗ nhỏ bên góc trái là thiếu màu mình quên chưa chỉnh nhưng zoom nên chắc mới thấy :P). cám ơn góp ý của bạn nhé,mình sẽ chú ý hơn
  8. conmeohen

9. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

đã đặt làm avarta trước khi chủ thể đồng ý rồi :v
  10. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

mình thấy đẹp thật mà, mình thích đám cỏ và quyển sách, thích cái rễ cây nó thò ra nữa...
  11. conmeohen

Up xin thêm gạch :P
  12. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

rất ý nghĩa và đẹp :)
  13. conmeohen

phuongthustudio2
    Mình đang tập tành làm manip vì nghe nói theo món này sẽ nhanh tiến bộ hơn :P và mình hướng về các chủ đề về VN, thấy các bài manip toàn hơi hướng nước ngoài quá,cũng chẳng trách vì stock nước ngoài sẵn và chất lượng,chứ tìm stock nước mình chẳng có mà làm :|
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn