Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] In the sunlight

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Son Do, 19/2/14.

Lượt xem: 1,940

1. Son Do Thành viên cấp 1

Yêu thích từ lâu nhưng gần đây mới tập làm về manip, đây là tấm thứ 3 mình làm, 2 tấm trước lấy hình baby nhà mình làm nên cũng ngại post :).
    Hy vọng nhận được nhiều góp ý của mọi người.

Stock

...
    CaoChiNhan, Tạ Thị Liên, dangthutrang1 người khác thích bài viết này.
  2. failure

failure Thành viên cấp 1

Hướng ánh sáng của bạn bị sai rồi
    Son Do thích bài viết này
  3. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Ảnh còn cứng quá bạn ơi -
  4. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Nice, pic thứ 3 đã được thế này thì rất ok, hy vọng bạn sẽ tiến xa hơn nữa :D
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Hơi sai ánh sáng phần thân con sư tử, nhưng mà k sao, bạn xử lý màu rất tốt. Góp ý chút là 2 cái cánh nên đổi stock khác mềm mại hơn thì sẽ ảo hơn nhiều
  6. Son Do

Son Do Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bạn góp ý, vì mới tập tành nên rất cần những nhận xét như này để biết mình sai chỗ nào :)
    Về hướng sáng mình đặt từ góc 11h đánh ngược lại nên đúng là phần thân nó phải tối hết giống như phần cánh mới đúng.

lenm : cái stock cánh kiếm vội quá nên thật sự cũng không ưng lắm. thanks!

Ủng hộ diễn đàn