Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Lần đầu tiên em làm Manip

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi llivillr.kun, 27/11/12.

Lượt xem: 2,793

1. llivillr.kun Thành viên cấp 2

:D Lần đầu tiên em làm. Tại thấy các bác làm nhiều quá nên thích quá. Nhưng tay nghề + trí tưởng tượng còn kém lắm. Các bác cứ cho em gạch em xây nhà ạ!

Sờ tốc em dùng:​

...
    DX_DegenerationFly Nguyễn thích bài viết này.
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Cố lên, tuy nhìn chưa thật lắm nhưng sẽ phải đến lúc pro :like:
    tysuu thích bài viết này
  3. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

Nguyên nhân làm em ham hố là tại bác up lắm manip quá đấy ạ ;;)
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  4. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Úp có 2 tấm mà thím kêu lắm x_x
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ý tưởng của bác là muốn đưa người xem được du lịch đến Nhật Bản phải ko :D Like cho tinh thần =D>
    llivillr.kunshocklover7 thích bài viết này.
  6. Bao

Bao Thành viên cấp 2

hình con rồng bên trái mờ quá... mới đầu nhìn vào không thấy... con mod thì nên cho màu làm sao cho no hợp với bg hơn... nhìn ko ăn nhập gì với bg :D
    llivillr.kun thích bài viết này
  7. llivillr.kun

hj em cũng không biết cái ý của em nó là ntn nữa bác ợ
    Vâng e rút kinh nghiệm ạ
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  8. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Ảnh rối :D Mod bị gì thế bạn ? và tỉ lệ của mod cũng chưa đúng :D vì mod đưa chân 1 cái là cao hơn núi lun rồi :D
  9. llivillr.kun

tại non tay, em cứ chèn linh tinh để che khuyết điểm. Vâng em rút kinh nghiệm ạ :D
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  10. Mèo Tít

Mèo Tít Thành viên cấp 1

em là em ứ thích người da đen đâu, đề nghị bác trả lại màu da cho nhân vật chính
    llivillr.kun thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn