Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Lần trước ăn gạch nhiều quá. Lần này cố gắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi cxzany, 30/7/13.

Lượt xem: 2,608

1. cxzany Thành viên cấp 2

Lần trước làm Mod con người bị ăn gạch. Lần này làm thú vật xem như nào

gạch đá càng nhiều học cành nhanh :D
    Stock:

...
    Lâm Lươn Lẹo, Thiên Ma, toanlove3715 người khác thích bài viết này.
  2. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Mình thấy cái cánh chưa ăn nhập gì với con ngựa mấy, với cả con ngựa nhảy kiểu này thì nước phải bắn lên ở chỗ hai chân trước chứ sao lại 2 chân sau nhỉ :-/
    cxzany thích bài viết này
  3. heoconyeucarot

heoconyeucarot Thành viên cấp 2

Mình thấy nước ít màu cánh không hợp lắm
  4. hqphuc

hqphuc Thành viên cấp 1

con ngựa này lai nhiều dòng với nhau quá, màu nó không đồng nhất. Cái đầu trông như băng, cánh lông vũ => làm con con BĂNG MÃ luôn cho nó đẹp.
  5. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Cám ơn mọi người. Được nhiều người đóng góp ý kiến mới hiểu ra Manip là loại khó làm nhất. sẽ cố gắng nhiều hơn nữa
  6. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

hqphuc
    Hình như không phải đầu băng đâu, mà ý thớt là mắt phát sáng làm sáng cả phần đầu đấy bác :))
    cxzanyhqphuc thích bài viết này.
  7. Bilybao

Bilybao Thành viên cấp 1

Cái này là ý kiến của em thôi nhé~ em thấy ánh sáng ngay chỗ đầu con ngựa có 1 sự vô duyên nhẹ bác~ cánh không khớp với thân của ngựa ! Với con ngựa như thế bác nên kiếm cánh màu đen và bác quên bóng của con ngựa dưới nước kia kia :)
  8. mon2409

mon2409 Mới đăng kí

Ánh sáng của cả phần đầu ngựa em hơi nhức mắt bác ạ. Nếu bác cho ngắn phần ánh sáng đó lại và giảm ánh sáng ở đó đi thay vào thêm phần sáng ở xung quanh thì em nghĩ nó sẽ đẹp hơn. Như bạn cm ở trên e thấy khá hợp lí đấy ạ. Giảm tông của backgroud xuống e nghĩ nó sẽ làm nổi bật phần ánh sáng bác muốn thể hiện.
    Ps: hâm mộ các bác làm được manip lắm. E cũng học đòi tập tành mà chưa có dám tự làm theo ý tưởng của mình :( Hy vọng lời góp ý của em có ích cho bác không thì bác cũng đừng bận tâm ạ hi hi
  9. Crazy nghiện des xD

Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

Cũng ổn, hơn em là được rồi :)) Mà các bác ơi, cái Manip nỳ tải về hay online vậy? Nếu online em xin link mà tải về thỳ... xin link luôn :))
  10. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Crazy nghiện des xD: nếu bạn muốn file PSD hay là hình gốc thì inbox mình cái email. Mình sẽ gửi cho
  11. Crazy nghiện des xD

12. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Crazy nghiện des xD bạn có thể nói rõ mục đích bạn cần file để làm gì không. Bạn muốn hình gốc hay PSD
  13. Crazy nghiện des xD

14. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Crazy nghiện des xD xin lỗi bạn vì mình không thể chia sẻ file PSD cho bạn. Mình không biết rõ mục đích của bạn cần file PSD để làm gì. Nếu bạn muốn mình chỉ cách làm hình ở trên mình rất sẵn sàng ;)
    Còn đây là file size gốc
  15. Crazy nghiện des xD

cxzany: vậy bác chỉ con cách làm. Đa tạ ạ
  16. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

17. Crazy nghiện des xD

Ủng hộ diễn đàn