Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Lion

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Nyankoxx, 12/8/15.

Lượt xem: 2,079

1. Nyankoxx Mới đăng kí

Tác phẩm mới cũng là cuối cùng của em trong diễn đàn

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 13/8/15
    Phạm Hữu Dưphuongthustudio thích bài viết này.
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

có đơn điệu quá không :D ko có điểm nhấn
    LynCua thích bài viết này
  3. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

Không lời giới thiệu, không stock, quăng nguyên cái hình vào (không biết phải chính chủ không). đã report ad vì spam bài viết:-q
  4. Nyankoxx

Nyankoxx Mới đăng kí

hvthanhtan bác buồn cười nhỉ
    ảnh chính chủ , bác thích coi stock thì em cho bác xem , chưa rõ ràng gì đã report >:P
    phuongthustudio thích bài viết này
  5. Nyankoxx

Nyankoxx Mới đăng kí

Đây là box trưng bày tác phẩm , chả nhẽ phải nói gì mới đc đăng ảnh ???
  6. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

mình chỉ nói sự thật thôi, mình ko cần xem stock, mỉnh chỉ nói bài viết sơ sài, bác chỉ có 1 bức ảnh, title thi ngắn gọn quá mức ko có lời giới thiệu
  7. SimiS

SimiS Thành viên cấp 2

Bóc mẽ con cái nhà người ta vừa thôi thím ơi ... (:|
  8. Nyankoxx

Nyankoxx Mới đăng kí

sự thật của bác đủ để report bài của em hả???
    box trưng bày tác phẩm thì chỉ cần tác phẩm là ok rồi
  9. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Khi nào bạn ấy nói là moi người góp ý thì lúc đó mới góp ý chứ, còn không thì xem thôi
    Nhưng ít ra khi lập topic cũng có 1 vài câu giới thiệu chứ, làm văn thì cũng có mở bài chứ ai lại kết bài luôn thế
  10. Nyankoxx

Nyankoxx Mới đăng kí

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn