Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Magic tone- Giai điệu thần kì

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi aries04, 26/10/13.

Lượt xem: 2,320

1. aries04 Thành viên cấp 1

Bức Manip tiếp theo ^_^ Đổ bóng mấy cây nấm bị ngược :)) Mong được chỉ giáo thêm :3
    Result:

Stock:

...
    CaoChiNhan, Mig McQueen, Mil Mèo Kon2 người khác thích bài viết này.
  2. Runningman

Runningman Thành viên cấp 2

Mình có 1 lời khuyên là nếu biết lỗi của mình thì sửa đã rồi hãy ra sản phẩm :) Mất bao nhiêu công làm 1 bức Manip thực sự thì thêm 1 chút thời gian cho nó cũng đáng là bao. ;)
    aries04 thích bài viết này
  3. aries04

aries04 Thành viên cấp 1

Runningman: ban đầu mình muốn ánh sáng chiếu từ góc bên phải nên cho nó đổ bóng như thế, đến lúc làm lại thì lại để ánh sáng chiếu từ mấy cái light kia, k để ý nên save vào, không sửa được nữa :( Rút kn cho tác phẩm sau vậy :(
  4. yun

yun Thành viên cấp 2

tối quá, trẻ con thì chọn tông tươi sáng tý bạn ơi!
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

nhìn màu khá là có vấn đề, những bức ảnh tối như này thì bạn phải làm cho phần ở giữa nổi hẳn lên, và màu sắc tấm này của bạn mình thấy có vấn đề
  6. chick_7

chick_7 Thành viên cấp 1

ánh sáng giữa nhân vật chính với cái background hình như chưa được ăn khớp lắm,
    có ý tưởng ^^
  7. Trx Time

Trx Time Thành viên cấp 2

đôi cánh hơi thô với em bé, và màu này chỉ hợp với tý kinh dị thôi, em bé thơ ngây thế kia nỡ lòng nào, nói chung là blend màu khác là đẹp đấy bác ah
  8. Handes

Handes Mới đăng kí

bỏ con bướm vs con nai đi bạn ơi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn