Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip mh370

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Duy Designs, 23/11/14.

Lượt xem: 1,718

1. Duy Designs Thành viên cấp 2

tác phẩm đầu tiên....các bác nhẹ tay thôi nhé........:|

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/11/14
    Vent, Phạm Hữu Dưbataulai thích bài viết này.
  2. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

Nếu đây là tác phẩm đầu tay thì khá, và tốt hơn nhiều so với tác phẩm đầu tay của mình #:-s Riêng mình nghĩ, làm mấy vụ cháy nổ máy bay này cần 4 yếu tố :
    _Lửa (của bạn bị dư vàng và thiếu đỏ) :>
    _Khói (để ý nếu đám cháy có liên quan đến xăng thì hơn 80% là khói đen, còn lại là xám, của bạn màu khói còn khá nhạt) ;)
    _Mảnh vỡ tung tóe (bạn thêm cái này nhiều vào, kết hợp Motion Blur) :">
    _Các chỗ ám đen do khói lửa (máy bay của bạn khi cháy vẫn trắng sạch tinh tươm như được giặt bằng OMO) :))
    Nếu bạn có thời gian, nên tham khảo thêm clip này, hy vọng bạn có thêm tí kinh nghiệm cho các tác phẩm tiếp theo hihi :

VentKanzz.Elf thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn