Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Một số manip mình tập tành làm !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi SLiN, 3/11/14.

Lượt xem: 2,319

1. SLiN Mới đăng kí

Chào mọi người.
    Dạo này có thời gian rãnh rỗi nên mình cũng ngồi làm một số ảnh manip theo hướng dẫn từ một số nguồn trên mạng, mục đích làm để khả năng sử dụng PS tăng cao, sau hơn một tuần cặm cụi chăm chỉ làm manip mình cũng đã thành thạo PS hơn một phần rồi, mong mọi người xem và góp ý coi như một lời động viên để mình tiếp tục học hỏi thêm nhé : )
    Thân chào
    1. Ảnh này mình làm theo hướng dẫn của một anh trên youtube ^^
    2 Cái này là của jenny Lê, chắc ai cũng biết phải ko nhỉ ?
    3 Tương tự như trên ^
    4 Cái này thì minh ko nhớ : ((

...
    Phạm Hữu Dư, vietfro1, conmeohen3 người khác thích bài viết này.
  2. zunbj01

zunbj01 Banned

sao không up stock bạn ?
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

đẹp bạn ơi
  4. SLiN

SLiN Mới đăng kí

À mình vùa đăng bài lần đầu thôi nên ko biết : ( bạn cần stock chất lượng cao hay chỉ là stock minh họa thôi hả bạn ?
  5. b0ybuidoi112

b0ybuidoi112 Thành viên cấp 2

Stock chất lượng càng tốt :v
  6. zunbj01

zunbj01 Banned

stock chất lượng cao
  7. SLiN

SLiN Mới đăng kí

zunbj01 đóng stock của mấy mamip trên cũng phải vài chục mb cho 1 ảnh, mình treo máy up lâu lắm. bạn thông cảm nhé. vì mình dùng d-com nên ko tiện để up
  8. MinhDuc779

MinhDuc779 Thành viên cấp 1

đẹp quá

Ủng hộ diễn đàn