Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Oánh quỷ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi DDươngAnh, 3/3/14.

Lượt xem: 2,244

1. DDươngAnh Thành viên cấp 1

Đây là tác phẩm photoshop đầu tay lần thứ... nhiều của mình;)), các bác đi qua xin cho ít cmt:-ss:like:8->:
    Ảnh sau gốc:
    Ảnh trước Manip:

...
  2. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

2 bạn đứng phía sau trang phục k được thay đổi, nhìn ảo quá :v Lại thêm cái ruy băng trên tay bạn áo đen vẫn còn nguyên :v
    Dân Tộc MườngDDươngAnh thích bài viết này.
  3. DDươngAnh

DDươngAnh Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn dangthutrang, mình tưởng 2 bạn đằng sau là con gái, còn nv chính của chúng ta là anh hùng cứu mĩ nhân, mình xin lỗi^:)^. Cái ruy băng mình để nguyên cũng như cái áo tn & tt, mình xin lỗi vì có lẽ quỷ không thể nhập vào người bình thường đk, xin lỗi vì điều vô lý này;)).
    dangthutrang thích bài viết này
  4. dangthutrang

:| Vậy người đứng giữa là anh hùng có cánh... :-ss
    Lose MyselfDân Tộc Mường thích bài viết này.
  5. —Hoàng Anh—

—Hoàng Anh— Thành viên cấp 2

Cái người đội mũ đỏ phía sau nhìn cứ tưởng rớt cái đầu rồi, nhìn xuống píc gốc mới biết là đội mũ đó cũng là một ý tưởng hay đó bạn L-)
    Lose Myself thích bài viết này
  6. Lose Myself

Lose Myself Thành viên cấp 2

Mới nhìn mình cũng tưởng đứa đội nón đỏ bị bay đầu @@!
    Còn nhân vật trung tâm là big boss và anh hùng thì đã bị chém xịt máu :))
    DDươngAnhdangthutrang thích bài viết này.
  7. s0rry91

s0rry91 Banned

Nhân vật chính là thím GAY bị chém nhé, vì bảo vệ bạn trai đằng sau khỏi quỷ dữ nên đã nguyên hy sinh.
    DDươngAnhLose Myself thích bài viết này.
  8. DDươngAnh

DDươngAnh Thành viên cấp 1

Các bác phải biết cmt nghiêm túc chứ:|, cmt như các bác làm mọi người cứ ngồi cười như thằng tự kỉ thì vui hơn chắc:))?
    Lose Myself thích bài viết này
  9. dangthutrang

;;) Nghiêm túc dư lào thì được, bạn? ;))

Ủng hộ diễn đàn