Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Obsession

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Celtica Harmony, 19/8/13.

Lượt xem: 3,103

1. Celtica Harmony Thành viên cấp 1

~Obsession~ Nỗi ám ảnh
    Có ai còn thức ko??? :)) cơ bản là rất thik làm việc đêm nên 4h sáng mà vẫn cày
    Phải nói đây là tác phẩm đầu tiên mà mình thấy khó khăn trong việc đặt tên vì nó vừa quằn quại, đau đớn, nổi loạn, tuyệt vọng........ nó giống như kiểu con người mà mình muốn thoát ra ấy, đổi tên mấy lần thành ra bị ám nên gọi luôn là ám ảnh vậy, dù sao thì nó cũng diến tả khá tốt tâm trạng mình mấy ngày hôm nay

Stock:

...
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Mình vẫn thích contrast cao hơn là ảo ảo thế này :|
  3. imalonelyboy

imalonelyboy Thành viên cấp 2

ko đánh sáng tối mẫu + ko có bóng cho cánh tay nên mẫu bị chìm. => chưa ấn tượng
  4. trongga

trongga Thành viên cấp 2

iu wai phương nào
  5. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Nhìn tổng thể là đẹp rồi. Ý tưởng hay và trộn stock tốt, đáng nể thiệt. Cho anh xin cái face nào ^^.
    Celtica Harmony thích bài viết này
  6. Celtica Harmony

Celtica Harmony Thành viên cấp 1

Fly Nguyễn mỗi người 1 ý thik mà, vs mình contrast thế này là cao rồi, mình chuộng phong cách mờ ảo hơn
    CaoChiNhan Thanks bạn, nick fbh của mình cũng có tên như diễn đàn mà
  7. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

mấu ko có sáng tối nên thiếu chiều sâu rồi. Dù sao bức này cũng rất đẹp và ám ảnh :D
    Celtica Harmony thích bài viết này
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chưa có cảm giác model muốn thoát ra khỏi cái khung kính :)
  9. NewGhostGS

NewGhostGS Thành viên cấp 2

Quá đẹp :)
  10. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

trong trường hợp đập cửa kính thế này thì áo mod hơi bị sạch và lành lặn nhỉ :3

Ủng hộ diễn đàn