Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Skyboy and the Myth

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Cu Khoai, 9/9/15.

Lượt xem: 1,772

1. Cu Khoai Mới đăng kí

Lần thứ 2 post bai trên forum. Mấy bác cứ chém nhiệt tình.. :D:D

Stocks:

Final:

...
    Phạm Hữu Dưnhatha thích bài viết này.
  2. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

khá :)
    Cu Khoai thích bài viết này
  3. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Không khá . bình thường lỗi nhiều lắm .. nhất là ánh sáng và đổ bóng
    :like: cho ý tưởng
  4. Cu Khoai

Cu Khoai Mới đăng kí

ánh sáng với đổ bóng lỗi gì vậy bạn? nói luôn đi để mình sửa
  5. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Cu Khoai Nói khó quá , cái trắng trắng đó là ánh sáng đúng không mình thấy nó khá lớn ...nó phải tác động ánh sáng lên những vật thể xung quang nó như máy bay , người , mặt đất vách đá chứ ..thì cái bóng của nó tạo ra cũng khác mà ...
    Nói thì rất khó ...mình cũng chỉ nói thật để anh em rút kinh nhiệm đầu tư tp kỹ hơn thôi..ý tưởng của bạn rất hay nếu có thời gian mình cũng sẽ làm 1 tấm :))
  6. Cu Khoai

Cu Khoai Mới đăng kí

thanks bác nhatha. post bài lên đây chủ yếu là nghe ý kiến là chính nên cứ góp ý thoải mái để mình còn rút kinh nghiệm.
    Còn bài của mình thì góc nhìn là tu phía sau objects nên mình nghĩ ánh sáng sẽ không ảnh hưởng tới phần lưng của objects.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn