Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] tác phẩm đầu tay thể loại này leve tập sự

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Gia Kiệt, 29/3/14.

Lượt xem: 3,111

1. Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Lần đầu tiên chơi cái thể loại này thấy các bác gọi là Manip ko biết có phải không? Có vẻ chưa hoàn thiện lắm lười tìm stock quá. Post lên cho anh em chém gió đỡ buồn. Các bác gạch đá thoải mái nhà em đại lý gạch. :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/3/14
    Đại Trần thích bài viết này
  2. ý nghĩa của nó là gì bác :v
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Khổ thân 3G và VNPT
    Gia Kiệt thích bài viết này
  4. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Vũ điệu của tự nhiên nghe củ chuối vãi :D
    Katy2309 thích bài viết này
  5. Gia Kiệt

6. minhry

minhry Thành viên cấp 1

em muốn cái background phải hơi hơi lồng + phù hợp với cái chủ thể nha bác ... nắng thì làm chỗ đó có hơi bị liên quan không :" ^^ .. ý kiến của em thôi nè, k bùn nè :3
  7. Gia Kiệt

Giờ bác nói mới để ý ngược nắng với mod. Nền thì đầu tiên cũng để sáng xong lại cho tối tối nhìn cho ấn tượng :D
  8. minhry

minhry Thành viên cấp 1

vậy bác chỉnh cho em xem với =))
  9. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

cái flare kia nhìn bựa quá, ko ăn nhập j vs light tổng thể
    Gia Kiệt thích bài viết này
  10. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

ý của bác Ma là bác để hình nặng quá, load lâu vãi luôn nè....
  11. Gia Kiệt

đã edit lại cho các bác xem chỉnh lại ánh sáng cho mod. các bác cho em ý kiến. còn ý nghĩa thì mỗi người xem em nghĩ là sẽ hiểu theo 1 cách khác nhau. Lần đầu làm nên còn khá non tay. :D
  12. shiruku

shiruku Thành viên cấp 2

Bạn nữ này nhìn cá tính, mạnh mẽ, mà để cái cánh nhìu yểu điệu quá, zới lại bạn bỏ 2 cái cây đằng xa đi :)
  13. Gia Kiệt

bác xem lại thử xem. Thông điệp của bức hình có liên quan đến đôi cánh. Ước mơ được bay lên. Cây xanh cũng có thông điệp của nó. :D
  14. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Đẹp quá :D
    ý nghĩa của tấm này theo mình là "xắp được tắm" hay đại loại lạ "chới với", "xắp chết đuối", "xuýt uống nước" ... :D
    shirukuGia Kiệt thích bài viết này.
  15. Gia Kiệt

Hay là chơi vơi chới với gì cũng được nhờ :D
  16. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

#6 thế nào mà bị Mod thông ass và BAN thế kia :D
  17. Gia Kiệt

Chắc là nghịch dại cái gì rồi. Tội thân thằng bé. Mình vừa tạo tài khoản đăng bài đầu bị thông luôn 3 ngày giờ khôn lắm rồi :D
  18. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Nói chung là em ứ thích cái background, bác cứ để cái nền nó đơn giản, làm vài hiệu ứng hoa hòe hoa sói còn đẹp hơn, như kiểu của Ange Simon ấy :))
  19. Gia Kiệt

lại phải edit nữa à bác :)). Mới làm cái đầu tiên mà em thấy nghiện món này rồi đấy. Giết thời gian tốt phải biết
  20. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Hỏi cu skyblue-picture kìa, hắn mới post một đống của Ange Simon đó :))

Ủng hộ diễn đàn