Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip tập sự " The end " .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi HuyTrọc, 10/4/14.

Lượt xem: 1,998

1. HuyTrọc Thành viên cấp 1

Thấy stock hay hay nên ngồi mò mẫm thử làm manip ! các pro chém nhẹ tay cho ah 8->

Hoàn thiện

Stock

Thanks for all !

...
    Khoi Le, yoyokenshiruku thích bài viết này.
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

có cảm giác mod ko được phù hợp với bối cảnh lắm, quần áo khá tinh tươm trong sự hỗn độn,đổ nát ...
    HuyTrọc thích bài viết này
  3. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

1 mớ hỗn độn
  4. HuyTrọc

HuyTrọc Thành viên cấp 1

Khoi Le thích bài viết này
  5. Gabriel Lâm

Gabriel Lâm Thành viên cấp 1

vs 1 khung cảnh hỗn độn như thế mình nghĩ quần áo của mod phải trờ nêm bụi va hk bóng bãy còn ở đây quần áo khá tươm tất, bạn nên làm cho váy cô dâu có 1 tì bụi bậm :)
  6. HuyTrọc

HuyTrọc Thành viên cấp 1

Vẫn cứ là quần áo phải bẩn nhỉ :D theo góc độ này thì mình thấy mod đứng ở trên nhìn xuống thì có lẽ quần áo ko cần phải làm cho bẩn vì mod ko đứng dưới hoặc trực tiếp ở đấy ! cũng có thể làm quần áo bẩn thì hay hơn nếu có làm pic tương tự mình sẽ rút kinh nghiệm ! thanks
  7. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

hông hiểu ý nghĩa của nó lắm :D
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) chết đến nơi vẫn bình tĩnh đứng ngắm
  9. HuyTrọc

HuyTrọc Thành viên cấp 1

Cris89 Coi như đây là là sự kết thúc nhanh cho 1 đám cưới đi =)) ( đang chụp ảnh cưới thì thấy đại họa B-) )
    phuongthustudio2 Thế nếu là bạn lúc đấy bạn làm gì ???? :P

Ủng hộ diễn đàn