Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] The Beauty Queen

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Celtica Harmony, 14/9/13.

Lượt xem: 2,984

1. Celtica Harmony Thành viên cấp 1

...
    An Thị Gì Gì Đấy, a0_0a, vsea6 người khác thích bài viết này.
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Mình xem cũng nhiều sản phẩm của bạn rồi.:D. mình thấy thích
    nhưng cũng không thấy nhiều ý tưởng cho màu của bạn. thấy nhiều pic màu cũng giống giống nhau.:
    thân ái.
  3. Celtica Harmony

Celtica Harmony Thành viên cấp 1

Gooner Designer thân ái
    Trước đây khi mình hay coi các tác phẩm của Consuello Parra hay Aelethen mình cũng hay đặt câu hỏi như bạn vì pic nào cũng giống giống nhau và cùng chung 1 concept nhg rồi mình nhận ra đấy là cách mà họ chọn p/c riêng cho mình bởi khi nhìn qua 1 bức ảnh mình nhận ra ngay là của ai mà ko cần nhìn tên tác giả. Vì thế nên mơi cần tham khảo các tacsphaamr của nhiều tác giả khác nhau mới phong phú
    Hiện tại các tác phẩm của mình vẫn đag nhảy loạn rất nhiều phong cách vì mình thik rất quá nhiều thứ
    Gooner Designersonhaieu thích bài viết này.
  4. Mysterykids

Mysterykids Thành viên cấp 1

Trước hết mình xin gửi lời chào đến bạn, không nhiều thành viên trên deviant làm manip đẹp được như vậy, mà bạn còn là người vn, đó là 1 điều đáng quý, art bạn đẹp, theo style rất riêng, đó là dark art, tổng thể art rất tuyệt, tạo cảm giác mờ ảo khác thường, nhưng không có gì đáng nói cho đến khi mình nhìn thấy phần tóc, một style tóc quen thuộc của 1 designer mình rất rất ngưỡng mộ , Lune Bleu, ngay lập tức cảm xúc mình tụt dốc không phanh, giá như bạn đừng làm style tóc này, nó đã quá in đậm bản sắc riêng của Lune Bleu, chịu ảnh hưởng của người khác thì không có gì là xấu cả, thậm chí nó còn làm ta tiến bộ hơn, nhưng vấn đề là ta có thoát ra khỏi cái bóng quá lớn của một người nào đó để tìm ra cái tôi của chính mình mới là chuyện đáng nói, khi nhìn qua trang deviant của bạn, dạo 1 vòng tác phẩm thì mình thấy bạn cũng là người tài, nhưng style art vẫn còn chịu ảnh hưởng từ Consuello, và bây giờ đang có chiều hướng Lune Bleu hóa, một điều muốn nhắn nhủ đến bạn, bạn hãy là chính bạn, là Celtica Harmony chứ đừng là một ai khác :) !

Ủng hộ diễn đàn