Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] The Destruction

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Jun Xiaoyu, 13/6/13.

Lượt xem: 2,337

1. Jun Xiaoyu Thành viên cấp 2

Lâu rùi ko làm Manip ~~ Tệ đi rất nhìu

Final :

Stock :

...
    nhtra thích bài viết này
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn sử dụng 1 lượng stock khá nhiều , nhưng ghép vào còn lỗi hơi lộ , như kiểu ''bội thực'' stock ấy ! Tấm ảnh quá lộn xộn , nhất là cái phần ở trên phía bên phải tấm ảnh bạn xử lí quá lộ liễu :D
    duyphoto, rockerag910, Gooner Designer1 người khác thích bài viết này.
  3. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Tác phẩm của bạn nhìn ngộp quá , cô gái thật khổng lồ gần bằng với ngôi nhà luôn còn cô gái ở xa như người tí hon . (Ngoài lề chút mình thích mấy tác phẩm nhận diện của bạn ).
    Thiên Ma -_- mình đễ ý nhé Ma ko có nhận xét gì về bài làm của mình trong khi luôn nhận xét các tác phẩm khác =((
    Jun Xiaoyu thích bài viết này
  4. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

đập vào mắt quả Xing-Lao gì gì gì đo....
  5. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Nhìn hơi rối thì phải :D
  6. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Thật sự là rối quá ghép nhiều stock nên đầu tư time vào nhiều vào .pic ko tạo đc sự đặc biệt của nó .ánh sáng cũng hơi lộn xộn .mình trình còn gà nhưng đc cái cũng bít chút về shop . ( ko dám múa rìu nhiều)
  7. Trần Mậu Trí Tâm

Trần Mậu Trí Tâm Thành viên cấp 2

Mình thấy bạn sử dụng stock khá nhiều, có đầu tư trong việc kiếm stock.
    Màu sắc khá Hành Động - Khá khen cho màu. Nhưng mình nghĩ nếu bạn cho nó ánh lửa thì hiệu quả hơn.

Hơi mắc cười ở chỗ là trong lúc bắn nhau ỳ xèo thì 2 anh chị này vẫn bình thản tạo dáng chụp hình =((
    Có lẽ đây là tấm hình cuối cùng anh chị ấy chụp chung =))

Ủng hộ diễn đàn