Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] The Rain

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi PioHâm, 24/12/13.

Lượt xem: 3,521

1. PioHâm Thành viên cấp 1

Hello các bác ;) Ko biết các bác còn nhớ em ko :)
    Xem ảnh dưới đây là các bác nhớ liền :P

Trước đây em chủ yếu chỉ biết design cover và blend :) Sau khi đăng art lên diễn đàn của ViệtDesigner em thấy trình mình còn gà ^:)^ Chưa có nhiều hiểu biết rộng về pts :-<

Em cũng đã tự mày mò về manip và hôm nay em cho ra một tác phẩm đầu tay ;) Đây là lần đầu nên tất nhiên nó xấu [-(
    Dù sao các bác cũng chém dùm em ;;)

Em chẳng biết lên màu thế nào cho hợp và đẹp nên cho trắng đen luôn :))

Phụ kiện dùng làm manip này :

Stock chính :

PNG ( em dùng png cho khỏi phải ngồi cắt =.= ) : Kim Taeyeon - Girl's Generation

Texrure ( mưa ) :
    Hoặc các bác lên google tìm với từ khóa " texture rain "

...
  2. MinKwang

MinKwang Thành viên cấp 1

Tác phẩm đầu tiên? Đâu tất nhiên phải xấu đâu? Mình ngồi cố gắng làm đi chứ ~ #:-sLợi dụng chữ "đầu tiên" thế em /:) Em owi~ Chèn stock vào Back và thêm vài chi tiết thế thì so simple (:|
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn