Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Manip và một số ảnh ghép

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi lepetitmei, 15/10/13.

Lượt xem: 3,956

1. lepetitmei Mới đăng kí

Ngày chủ nhật hơi buồn nhỉ.

Các bạn cho mình feedback nhé.
    1. Đây là manip đầu tiên mình làm (properly!!!) Lấy cảm hứng từ 1 project của một photographer mà mình cũng ko nhớ tên là gì nữa (tội lỗi quá) Mình cảm thấy hơi đơn giản (cũng tại vì mình ko giỏi ghép nhiều thứ lắm nhg lần sau sẽ cố hic bạn nào cho tips với).

-------------------------------------------------
    2. Fools on parade
    bạn nào dùng tumblr chắc sẽ thấy rõ mình bị ảnh hưởng trong cái này. first try (and maybe the only try) so :D
    -----------------
    3. All great and precious things are lonely[​IMG]
    Xem one day và thích mê ly khung cảnh này. Thấy thương thương cho người mẹ. Quite a personal piece.

----------
    Tạm thời mình mới có thế này, nếu đc lần tới mình post tiếp (có đc ko nhỉ). Lần đầu tham gia diễn đàn nên cũng chưa biết phải post cái gì . Rất nóng lòng mong mọi người giúp đỡ và cho ý kiến với nhé :D Thanks in advance!

...
    T-D, Kanzz.Elf, Khánh Râu5 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Hà Bơlepetitmei thích bài viết này.
  3. wini nguyen

wini nguyen Thành viên cấp 1

tấm 1. đẹp lắm bạn
    lepetitmei thích bài viết này
  4. Khánh Râu

Khánh Râu Thành viên cấp 1

cũng hay :) ấn tượng
  5. ShopSim

ShopSim Banned