Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manip] Wild Girl

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi vuong quoc, 17/6/13.

Lượt xem: 2,086

1. vuong quoc Thành viên cấp 2

...
    nhtraLove Rain thích bài viết này.
  2. minhkhuev3

minhkhuev3 Thành viên cấp 1

mình thấy cái này không đẹp bạn ạ, bạn đặt tên ảnh là Wild girl mà mình thấy chẳng hoang dã tí nào, nó giống với hell girl hơn, mình nghĩ hình cô gái nên cho nhỏ hơn, chỉnh lại độ sáng và tương phản của con quạ và chọn lại cái màu của ánh sáng phía sau đi, đặt trong tổng thể thì cái đó hơi bị chói, nhìn chung cứ thấy khó chịu thế nào ấy, không được thoải mái
    ps: ý kiến cá nhân nhá.
    vuong quoc thích bài viết này
  3. vuong quoc

vuong quoc Thành viên cấp 2

tks ban nha. Nhìn lại thì thấy ánh sáng không khớp lắm
  4. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

Lỗi này bác.
  5. vuong quoc

Đó là phần tròng đen của con mắt dó bạn
  6. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

bạn transform cô gái bị sai tỷ lệ rồi @@
  7. tysuu

tysuu Thành viên cấp 1

Mình xin góp ý về ÁNH SÁNG của bạn ntn:
    1.Stock nhân vật cô gái có ánh sáng chiếu từ phải theo hướng người nhìn.Tuy nhiên con mắt lửa(theo mô tả của bạn) có nguốn sáng rọi từ phía sau.Vậy đâu là nguồn sáng chính của bức ảnh?
    2.Stock Background lại có nguồn sáng từ phía sau?Chưa xét đến bố cục, tỉ lệ nhân vật thì bức ảnh này bị fail nặng về lỗi ánh sáng.
  8. vuong quoc

tks vì góp ý của 2 bạn.Mình sẽ làm lại tấm này
  9. Slumberous

Slumberous Thành viên cấp 2

Làm lại nhớ tăng độ phân giải lên max 300 nhé, fix quầng lửa sao cho ấn tượng hơn :) các nhận xét trên thế là đủ rồi.

Ủng hộ diễn đàn