Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] Em đã trở lại với cái Manip thứ năm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ný Điên, 31/12/13.

Lượt xem: 4,261

1. Ný Điên Thành viên cấp 1

Sang năm mới, sắp 12 tuổi ròi hehe :) Lâu rồi chả làm manip, sẵn dịp cuối năm ở nhà làm 1 cái mừng năm mới chơi :))

Hơi bị ảo nhỉ @@! Trình em vẫn còn tệ lắm, các bác cho ý kiến đi nào :D

Add FB làm quen nhé : https://www.facebook.com/sess.ny

...
    CaoChiNhan, TrungDe, Hồng Sơn6 người khác thích bài viết này.
  2. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

vãi cả sắp 12t, đẹp lắm đó
  3. Ný Điên

Ný Điên Thành viên cấp 1

Cám ơn ạ ^^~
  4. MinKwang

MinKwang Thành viên cấp 1

Còn thô lắm em à :DNên chú ý thêm phần bóng của model và cả bóng dưới nước nữa ;;)Con cá xung quanh đen đen kì thật /:) Nên chỉnh lại màu I-)
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  5. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Có bóng co gái thi ok hơn.. Tuyệt :x
  6. ShanViet

ShanViet Thành viên cấp 1

có bóng thuyền mà ko có bóng gái àk... chắc tàng hình :)
  7. frankvampiry

frankvampiry Thành viên cấp 1

ôi vãi. 11 tuổi mình còn đang đâm đầu trốn ra quán net chơi game, chả biết mịa j ảnh ọt linh tinh Lol
    MinKwang em ý mới có "gần 12 tuổi" thôi :D như này là được ùi :v :v
  8. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

"Sắp 12 tuổi" @@ có mùi gió
  9. 2103

2103 Mới đăng kí

Qua FB xem thì chả thấy e trưng bày tác phẩm nào toàn hàn xẻng ảnh trên mạng vậy e :)
  10. nhocksoc

nhocksoc Thành viên cấp 2

Chủ đề là gì bạn?
    Mod cắt chưa chuẩn, bạn chỉnh màu mod lại cho hợp nhé
    p/s: Qua xem facebook bạn, mình thấy toàn Xẻnger chả thấy tác phẩm nào đâu. Mình cùng lứa với các bạn, nhưg mình chả hiểu sao, mấy bạn lại thích nhạc hàn đến thế (1 số bạn super cuồng) mình thì mình nghe nhạc hàn là da gà nổi lên rồi, dị ứng :3
  11. Ný Điên

Ný Điên Thành viên cấp 1

ShanViet : Đọc truyện thấy mấy con ma hem có bóng nên hem để ạ =)) giờ nhìn thấy sao sao =))
    crhanh : 12 tuổi đấy ạ, em sinh năm 2002 mà =))
    2103 : trên mạng đẹp thì về thôi ạ
  12. NguyenHuuHuy13

NguyenHuuHuy13 Thành viên cấp 2

:(( 18 cmnr mà chưa có tấm nào :((:((:((
  13. Ný Điên

Ný Điên Thành viên cấp 1

nhocksoc mình cũng thuộc loại hơi cuồng đấy :D nhưng mà không cuồng quá đáng thôi :D mình có post vài tác phẩm cơ mà mình chỉnh chế độ bạn bè mới xem được nha :D với cả pts hư :D ở nhà ngoại mới có nên cũng lười design lắm :D
  14. nhocksoc

Ný Điên Mình k thích nhạc hàn cho lắm.
    Bạn có thể đưa mình toàn bộ stock của tác phẩm này k?
  15. Ný Điên

Ný Điên Thành viên cấp 1

nhocksoc mình vừa reset máy để cài lại photoshop lại nên mất mấy cái rồi nha :D mình đưa bạn stock nền, cô gái và con cá thôi được không? :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/1/14
  16. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

Dạo này nhiều bạn thích Manip quá ta :3 :3
    cho tớ kb face giao lưu nhé
    manip của bạn đẹp đó
  17. Ný Điên

Ný Điên Thành viên cấp 1

Kend Nguyễn cám ơn bạn :3 :3 mình vẫn còn chưa tới đâu đâu :v :v
  18. nhocksoc

cũng đc bạn, post lên đây đi cho mina cùng xem
  19. TrungDe

TrungDe Thành viên cấp 1

bằng tuổi thằng e mình mà đã thế này, trong khi nó suốt ngày chỉ có nghịch với phá chả làm dc cái trò trống gì -__- giỏi đấy e
    Ko liên quan nhưng bấm vô face rồi mới biết e là con gái, hèn gì lúc đầu th8a1c mắc ko hiểu sao con trai 12t đã cuồng k-pop rồi ~.~ hóa ra là nữ =.=
  20. Northern

Northern Thành viên cấp 1

sao bạn ko chuyển ngoại cảnh thành tuyết luôn nhỉ. hoặc đổi màu nền, cô gái với con thuyền chút. nhìn hình thấy ko hợp lý lắm. Trời hình như đang chạng vạng mà cô gái với con thuyền thì trắng sáng như Ômô
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn