Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] Passion 2013 :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Tass_La, 1/8/13.

Lượt xem: 3,254

1. Tass_La Thành viên cấp 2

Chào anh em Vds. Sau kì thi đại học vừa rồi với kết quả là Tạch, đi chơi tùm lum, ôm pc suốt ngày chỉ lên theo dõi anh em chứ chẳng buồn động tay động chân vào pts nữa. Ý tưởng thì đầy đầu, nhưng mỗi lần mở pts lên là lạy bay đâu hết chả làm được cái gì :)). Bộ này mình xác định làm từ lúc thi đại học xong nhưng mà chả có hứng làm, mỗi lần lên làm tí rồi tắt đi. Chỉ tại thằng fb và những bộ phim chết tiệt =))
    Với quyết tâm làm xong cho đỡ ngứa mắt và để nhận gạch đá từ anh em các bác. Mình đã hoàn thành vài pic cho ae ném gạch chơi. Dạo này nhiều manip ae làm đẹp quá. Lên cơ nhanh thiệt :D
    Thôi ko dài dòng. Mình show hàng đã. Thực sự bộ này mình chưa hài lòng cho lắm nhưng mà là sự cố gắng cực điểm của mình T.T

Riêng tấm này có tên: Deadlock

Stock: Mình chỉ up những stock chính thôi. Vì mình ngại tìm lại trong cái đống texture bừa phứa của mình lắm :D
    Và do mình dùng dcom nữa :(

...
    oắtcon, CaoChiNhan, Ku Sang12 người khác thích bài viết này.
  2. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Bạn này làm hiệu ứng tốt ghê :3 :3 Màu cũng đẹp nửa . Chỉ là chưa có chiều sâu chút :3 :3 . Cơ mà nhìn hay hay :x
    Tass_La thích bài viết này
  3. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

pic 2 gốc cây hơi ảo nhỉ :|
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Pic 1 nhìn rất lạ lạ mà cũng hay hay !
    Pic 2 fail nhiều nhất trong bộ này !
    Pic 3 , pic này mà đi màu B&W thì tiếc quá , vô tình làm cho hiệu ứng mưa bị nhạt nhoà , nếu như có màu thì sẽ rất tuyệt đấy !
  5. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

bong bong mua he thích bài viết này
  6. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

1- Màu quá đẹp ,và cũng ko có gì nói :)
    2- Gốc cây xanh nhìn ko ổn .tạo rễ cây lên nữa cho gốc nó hoành tráng.
    3-Như Thiên Ma nói pic này thay vì BW sao ko blend màu nó u ám chắc sẽ rất tuyệt.
    4-@Crz có hàng cho ông nè ;)
  7. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Mềnh lại thích màu B&W bức 3 của bác đấy :">
    Nhìn ấn tượng hơn 2 bức kia
  8. ngohuyhoang

ngohuyhoang Thành viên cấp 2

Tấm đầu nhìn hay quá :D
  9. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Thích mỗi tấm này :x tấm 3 bác chuyển thành B&W nh2in chẳng hợp gì cả :|
  10. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

thanks các bác :))
    Mà sao ai cũng ý kiến pic 3 vậy :D Mình màu mè nhiều rồi nên phá style chút :))
  11. bisun9x

bisun9x Thành viên cấp 1

pic 1 vs pic2 công nhận đẹp ợ :)), pic 3 bác là BW như vậy đẹp rồi, ngụ ý cả, bác mà cho màu vào dễ fail và xấu hơn :))
  12. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

13. V.Q.Mon

V.Q.Mon Thành viên cấp 2

cuốn sách nhìn ảo wá bạn ơi :)
    làm cho nền đất vung tròn lên như là trang sách thì sẽ đẹp hơn chú ý ánh sáng nữa nhé :)
  14. Mysterykids

Mysterykids Thành viên cấp 1

#1 nhìn ổn, màu tươi, #2 vùng quanh sách kì quá (nước?), phần giữa sách làm nó lún xuống và đổ bóng thêm, #3 thay vì để gần thì đẩy thuyền và cây ra xa, nhìn gần có vẻ rối mắt .

Ủng hộ diễn đàn