Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] "Tôi tạo nên thế giới!"

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hứa Hồng Quân, 8/2/14.

Lượt xem: 2,170

1. Hứa Hồng Quân Thành viên cấp 1

Tấm Manip đầu tay của em @@ hú hú. Mặc dù có nhiều sai xót và kém đặc sắc so với các tác phẩm của anh chị nên em mong nhận được những lời góp ý thẳng thắn ^^
    Thời gian hoàn thành: 2h15ph
    Tác giả: Hứa Hồng Quân

...
    mgr thích bài viết này
  2. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

lung linh ròi
    cơ mà bố cục chưa ổn lắm, bạn để cái bàn tay vị trí đó ko ai nói được nó nằm ở đâu so với giọt nước kia
    Hứa Hồng Quân thích bài viết này
  3. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

Có ý tưởng.. nhưng mà, bạn gặp phải vấn đề mỉnh hay thấy :"> "hiệu ứng độc diễn". Là hiệu ứng không biết có ăn nhằm gì với nội dung, ý nghĩa gì không. Hoặc là do hiệu ứng còn ngô nghê quá hay sao ý :D cảm giác .. "ngồ ngộ"
    Màu sắc là một (toàn bộ khung cảnh màu xanh dương hết, chỉ có 1 bàn tay màu khác). Rồi có mấy vòng tròn nhỏ nhỏ bên góc trái dưới là hai. Bị mất góc trên?? Đầu giọt nước với đỉnh còn lại của hình khối bị cắt mất.
    Tiếp theo mình nghĩ là dáng của bàn tay. Một bàn tay mà "tạo ra thế giới" như kia mà có vẻ hơi nhỏ bé :">? Vả lại mình thấy nên cố gắng đưa cổ tay thẳng góc với mặt phẳng khung ảnh luôn cho đối xứng hai bên. (?)

:D
    Thiên Ma, NighterHứa Hồng Quân thích bài viết này.
  4. Hứa Hồng Quân

Hứa Hồng Quân Thành viên cấp 1

^^ *gãi đầu* hì. vậy lần sau mình sẽ cố gắng chú ý hơn. Ý tưởng này ùa về khi mà giữa đêm đùng 1 cái mưa rơi nặng hạt cùng cái không khí đông lạnh buốt, 2h sáng và rất muốn đi ngủ ^o^
    Cám ơn các bạn nhiều nhé..............
  5. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Ủng hộ tác phẩm đầu tay. Tuy nhiên cái stock bàn tay chất lượng kém quá
    Hứa Hồng Quân thích bài viết này
  6. Hứa Hồng Quân

cái bàn tay là mình tư chụp bằng điện thoại nên chất lượng kém thật ^^
  7. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

Bàn tay làm mình nhớ đến mấy bức của anh _MeoHoang_ :))
  8. Silent

Silent Thành viên cấp 0

Nhìn giống ảnh trong avatar cũ của tớ trên fb :D
    Hứa Hồng Quânmgr thích bài viết này.
  9. Hứa Hồng Quân

Silent: hú hú,ĐẸP

Ủng hộ diễn đàn