Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mật độ từ khóa vậy dc hok các pro chỉ giùm mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Làm SEO' được đăng bởi dangnt0490, 21/9/13.

Lượt xem: 2,452

1. dangnt0490 Thành viên cấp 1

mình đang làm từ khóa " waukesha" với link tại đây mà hok biết đã đủ chưa , với mình hok biết đường link thận thiện chưa bạn nào có kinh nghiệm chỉ mình với nhé, cùng trao đổi cùng lên top nhé các bạn

...
  2. Bean Seven

Bean Seven Thành viên cấp 2

cái này thì anh nên lên idichvuseo hỏi thì tốt hơn có nhiều cao thủ về SEO trong đó
    Còn theo em thì mật độ từ khoá Wakesha chưa đc ok lắm còn thua các từ 200 và bơm
  3. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

4. yethquh

yethquh Banned

bài viết hay quá, cảm ơn bạn!!!!!!!!!!!!

...............................................................................................................................................
  5. nhatdang_daisu

nhatdang_daisu Mới đăng kí

mật độ từ khóa không được ổn lắm nếu nói về lâu về dài thì khả năng mất top khi có đối thủ cạnh tranh.

Cơ bản về Onpage của bạn là khá tốt, cho plugin chia sẻ mạng xã hội lên trên để thu hút traffic.

seo từ khóa waukesha thì không mang lại lợi nhuận kinh tế cao.

chưa có trốt seo trong bài viết khả năng khách hàng gọi đến bạn chi khi họ không thể tìm được nhà cung cấp khác.

DMCA đặt sai không đúng cấu trúc của nó.

nếu với từ khóa waukesha thì link như vậy là ok

Nên để chế độ non www để rút ngắn link.

Website trải nghiệm người dùng chưa tốt. font-sire quá nhỏ gặp mấy ông thợ kỹ thuật trung tuổi chắc là phải đeo hai cái kính mới đọc được.

Lượng out site của bạn có đến 80% không ???

Vài ý kiến cá nhân của em.
  6. tuyendung.vietpro

tuyendung.vietpro Thành viên cấp 1

Không biết SEO thế nào chứ bản thân mình nhìn vào đã không muốn mua.
    1. Bố cục nội dung nhợt nhạt
    2. Hình ảnh sơ sài
    3. Giá cả tìm mỏi mắt không thấy
    4. Các chính sách thu hút như Khuyễn mãi, Giảm giá,... chả thấy đâu

CRO = 0
  7. auze

auze Mới đăng kí

Mình thấy không ổn lắm.bạn nên tăng độ dài từ khóa lên :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn