Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mấy anh chị giúp em với ạ <3

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Hươngđh, 9/12/12.

Lượt xem: 2,362

1. Hươngđh Thành viên cấp 1

Tình hình là em muốn nhờ mấy anh chị blend pic này lung ling hơn cho em vơi. [nếu đc xóa dùm em cái cửa sổ màu xanh bên kia và cho em đứng trên cái nền khác luôn càng tốt ạ] Em cám ơn nhìu ạ. <3

...
  2. Hươngđh

Hươngđh Thành viên cấp 1

Giúp em vs mấy bác :(
  3. hiếu

hiếu Thành viên cấp 2

Ảnh này chắc ko ai giúp:D
  4. Hươngđh

Hươngđh Thành viên cấp 1

5. nguoi_du_muc

nguoi_du_muc Thành viên cấp 2

chứ hok phải gắn thêm cánh à =))
    ngocbao thích bài viết này
  6. Hươngđh

Hươngđh Thành viên cấp 1

Thôi nhá
  7. ngocbao

ngocbao Mới đăng kí

ko có pic nào chụp net hơn à bạn :))
  8. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

Tình hình là em muốn nhờ mấy anh chị blend pic này lung ling hơn cho em vơi. [nếu đc xóa dùm em cái cửa sổ màu xanh bên kia và cho em đứng trên cái nền khác luôn càng tốt ạ] Em cám ơn nhìu ạ. <3

Đã xong xóa cửa sổ, + blend lung linh + đứng trên nền khác. Đúng yêu cầu chủ thớt
    Mỗi tội trình PS cùi nên ko đc đẹp lắm :D

phungninhh thích bài viết này
  9. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Cái này thì quá r nk =)) đã tố cáo
  10. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

# Rút kinh nghiệm đừng up ảnh chất lượng kém nữa bạn nhé.Mod vào close top.
  11. nguoi_du_muc

nguoi_du_muc Thành viên cấp 2

mình vừa troll một pic mà diễn đàn nổi gió lớn cãi nhau ầm ỹ song. cứ thấp thỏm sợ band nick. bạn chưa sợ à :))
  12. Kim Hyun Joong

Kim Hyun Joong Thành viên cấp 2

bác này troll ác quá.blend thì cũng chẳng bít ra màu gì .ảnh thì ko chất lượng.bạn không có cái ảnh nào khác ư.có chi mình giúp cho
  13. ifyouloveme

ifyouloveme Thành viên cấp 2

chất lượng ảnh kém quá bạn "cửa sổ xanh" ơi 8-}
  14. Minielove

Minielove Thành viên cấp 2

Chủ thớt này bữa trước bị gắn thêm cánh rồi, giờ quay lại nhờ lại bị tiếp, mấy bác tha cho bạn ý đi, ko là méc bác Dư là ra đảo cả lủ á! :))

Ủng hộ diễn đàn