Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mấy bác giúp E cho cái ảnh nó ảo tý !~

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ku rin, 23/11/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,552

1. Ku rin Thành viên cấp 1

Tình hình là E học CNTT mà trình độ chỉnh sửa ảnh của e còn kém quá. có kon bé hàng xóm nóa nhờ mà chịu. Mấy Cao nhân giúp E chỉnh kai ảnh này cho nóa ảo ảo tý ak. lung linh xíu càng tốt ak. link ảnh đây http://www.mediafire.com/view/?myfiles#[​IMG]

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Chào bạn, bạn học CNTT mà up mỗi cái ảnh lên diễn đàn cũng ko xong àh? Share cái link MF nhìn cũng phát chán!

Bạn làm mình khá thất vọng về dân CNTT ngày nay đấy :)
  3. Ku rin

Ku rin Thành viên cấp 1

hix bạn thông cảm mình mới đăng bài lần đầu nên chưa biết :(
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lại lần đầu , câu này hình như đã đi vào huyền thoại rồi thì phải .
    nguyenphiTrần Thành Lợi thích bài viết này.
  5. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

link cso dc đâu nhờ@@
  6. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

vậy nghĩa là bạn chưa từng up ảnh hoặc link trên các forum khác sao ? ~X(
  7. Keita

Keita Thành viên cấp 2

Ko phải em đá điểu bác chứ e nghi ngờ bác có học CNTT thật hay ko đó ?
    Lớp 9 là em đã biết up link ảnh lên diễn đàn rồi, cái đó là căn bản sử dụng Internet.
  8. Lê Sơn Tùng

Lê Sơn Tùng Mới đăng kí

chắc link lại chưa lập account mf à :))
  9. Two

Two Thành viên cấp 3

Like ảnh như thế rồi mà file MF cũng .... ^:)^
  10. Isa Kazuma

Isa Kazuma Mới đăng kí

=))) ô hóa ra ảnh người thân
  11. Ôn Ken

Ôn Ken Mới đăng kí

Nghe thằng này nhắc tới CNTT là phát ghét rồi... Dân IT đâu có thằng nào như thằng này đâu nhỉ...
  12. Phạm Ngọc Tuân

Phạm Ngọc Tuân Thành viên cấp 1

13. Ngọc Nghjck Ngợm

Ngọc Nghjck Ngợm Thành viên cấp 2

hổ thẹn...
    Gia đình bạn chủ yếu "bồi dưỡng" cho ĐH FPT mất rồi.. :-?
  14. faragona

faragona Thành viên cấp 2

Lần đầu đăng bài, trong lòng mình trào dâng một cảm xúc bồi hồi khó tả. Bấm vào nút đăng ảnh, mình liền paste URL đã copy sẵn trong clipboard vào: http://www.mediafire.com/view/?myfiles# Ôi thật là kỳ diệu, ảnh đã không hiện ra! Mình bèn bấm thử vào link để kiểm tra... Quái lạ, ảnh vẫn ở đây mà? Loay hoay một hồi, chỉnh chỉnh sửa sửa mãi mà không xong, mình đành post tạm như thế vậy, có chèn thêm cái link ở dưới, chắc mọi người tự bấm vào mà xem cũng được.

Bỗng nhiên có cao nhân đi qua quát lớn: CẬU LÀM GÌ THẾ? LINK THƯ MỤC CÁ NHÂN TRÊN MEDIAFIRE POST LÊN ĐÂY CÓ MA NÓ XEM ĐƯỢC À?
  15. Ôn Ken

Ôn Ken Mới đăng kí

về nhà mình để mình kêu cháu học lớp 5 dạy bạn Up hình cho!
  16. tranhaianh

tranhaianh Thành viên cấp 1

đúng là học CNTT có khác, nguy hiểm vãi!
  17. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Không làm đc thì thôi sao phải cố bạn,.bảo với em ấy là anh ko biết làm,không cần phô trương,.hãy là chính mình,nếu muốn hãy cố gắng học đi 1 ít về pts :-bd
    Mình cũng đang học cntt nhưng năm đầu,.và môn tin học thì đang học toàn read,readln,write,writeln
    Ai đã học năm 2 năm 3 thì cho em hỏi nếu sau này mình học chuyên ngành thì mấy cái kia có giúp ích gì ko =..=
    Mấy cái read,readln,write,writeln của pascal học từ hồi cấp 3 rồi mà cũng lười ko muốn học =.=
    Mà một số người cũng đừng vơ đũa cả nắm đi.
  18. MrPhuongDeE

MrPhuongDeE Mới đăng kí

Hồi mình mới học năm 1 ĐH, trong lớp cũng có khá nhiều bạn còn không biết sử dụng máy tính, ấn nút Power còn sợ hỏng máy, ngồi code cả buổi không xong được 1 cái chương trình bé xíu vì mất nhiều thời gian tìm chữ cái trên bàn phím. Như bạn chủ thớt cũng không cần thiết phải khai mình là dân CNTT làm gì, vì dân CNTT không biết chỉnh sửa ảnh, không biết PTS cũng là chuyện thường tình, bản thân mình cũng là dân CNTT và không biết nhiều về PTS cũng không sao, mình vẫn ra trường và đi làm bình thường. Mong là bạn sẽ đọc qua phần hướng dẫn của diễn đàn (mình không biết là có không :D) để lần sau post bài chất lượng hơn nhé :D.
    Trần Thành Lợi thích bài viết này
  19. Ôn Ken

Ôn Ken Mới đăng kí

PTS rất có ích cho nghề làm web tương lại bạn à!
  20. MrPhuongDeE

MrPhuongDeE Mới đăng kí

@tranhaianh : học CNTT thì sao mà nguy hiểm hả bạn, mình chưa hiểu lắm.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn