Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mấy mẫu Hypercar anh em góp ý nha

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi LEHUYTHANH, 9/1/18.

Lượt xem: 16,055

1. LEHUYTHANH Thành viên cấp 1

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
    songngu2014 thích bài viết này
  2. LEHUYTHANH

LEHUYTHANH Thành viên cấp 1

ANH EM NAO CÓ ĐAM MÊ VỀ MODELING THI MÌNH SẴN SÀNG CHIA SE KINH NGHIỆM
    ThÂN CHÀO
    thanh1683 thích bài viết này
  3. Vẽ Jdpaint điêu khắc 77

Vẽ Jdpaint điêu khắc 77 Thành viên cấp 1

Vẽ bằng Maya hay 3D max vậy bạn
  4. thanh1683

thanh1683 Thành viên cấp 1

#2 đẹp quá bạn ơi, bạn vẽ bằng gì vậy, có tài liệu không chia sẽ cho mọi người học hỏi với
  5. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Học ở đâu vậy bác? Chỉ giáo em chỗ học 1 khóa với
  6. LEHUYTHANH

LEHUYTHANH Thành viên cấp 1

Mình dựng bằng 3Dmax hay Maya cũng được. Còn mấy cái xe mình tự học có chiếc dựng lại tới lần thứ 3 mới được vậy. Còn mấy kỹ thuật dựng hình chắc mỗi người có một cách dựng khác nhau mình chỉ có thể chỉ những kinh nghiệm của mình (chắc chắn không phải là cách tốt nhất).
    Mình đang ở Sài Gòn cũng già rồi
  7. Vẽ Jdpaint điêu khắc 77

Vẽ Jdpaint điêu khắc 77 Thành viên cấp 1

Lúc trước mình cũng có học Maya dựng hình Model : Nhật vật, Xe hơi.....vật phẩm giờ lâu quá quên hết rồi. Bác học ở đâu vậy có ebook không bác share Up lên ae cùng học hỏi !
  8. hoangduy203

hoangduy203 Banned

nhìn cái này nhớ đến đam mê của mình, trước có làm cái wevsite hypercars.vn mà giờ off rồi, anhem nào đam mê thì mình share lại source & domain :D
  9. hải tố

hải tố Banned

đẹp đó

Ủng hộ diễn đàn