Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mega Mag - Responsive Magazine Blogger Template chuyên nghiệp dành cho báo chí

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Template Blogspot đẹp tại đây' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 22/9/14.

Lượt xem: 12,840

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Mega Mag là một mẫu blogger template rất đẹp và hiện đại. phong cách thiết kế responsive sạch sẽ và tươi mới của nó và người sử dụng cao thân thiện với blogger template này. Với theme này nó phù hợp dành cho các website tin tức, tạp chí và các trang web cá nhân.

Demo online: http://megamag-pbt.blogspot.com/

Tải về tại đây
    [lock][​IMG][/lock]

...
    iphonex thích bài viết này
  2. iphonex

iphonex Mới đăng kí

Bạn ơi link tải lỗi rồi
  3. zenchenmi

zenchenmi Mới đăng kí

Anh ơi giúp em 1 chút
    sao em post video lên thì nó không hiện ảnh thu nhỏ ngoài trang chủ. " sorry,no image available"
    giúp em 1 chút em mới làm blog. thank :)
  4. maitinhvi

maitinhvi Thành viên cấp 1

zenchenmi bản này là bản free nên nó chưa full code!bạn phải mua temp thì mới có đầy đủ chức năng :)
  5. manhhung12b5

manhhung12b5 Mới đăng kí

tưởng bác chia sẽ bản pro chứ.

Ủng hộ diễn đàn