Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mem Mới! Các Thánh Chém Nhẹ Tay! Mới Tập Tành Thôi!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi thehien.at, 10/4/13.

Lượt xem: 2,208

1. thehien.at Mới đăng kí

...
    Tuấn Anh Grapher thích bài viết này
  2. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Ảnh hơi rườm rà, Mod bị chìm rồi, text chữ không nổi :-s
  3. HnDavides

HnDavides Thành viên cấp 2

tốt nhất ko ghép !! để ảnh gốc + blend + text chữ kí của bạn thôi !!
  4. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

Khó nhìn quá
  5. WolfyStushi

WolfyStushi Thành viên cấp 1

hình mod tối mà mấy cái xung quanh nổi quá bác
  6. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

Mod tối quá, với cái hình mờ đằng sau em thấy không hợp, font chữ đẹp nhưng không nổi anh ơi :)
  7. rachelnicole

rachelnicole Banned

uầy phải chú tâm vào nhé..bạn cắt hình chưa ổn
  8. minhthanhkggr

minhthanhkggr Thành viên cấp 2

mod hơi tối và mờ.. text bạn gradian đúng ko.. ko nổi lên được bạn nhé.. còn riêng mình thì thấy cái kiểu cắt mod ra làm mờ rồi phóng lên background nó sến sến kiểu gì í hihi:D . tốt nhất là lấy BG cũ rồi blend nhé bạn ;)
  9. cxzany

cxzany Thành viên cấp 2

Em mang 1 phong cách rất sinh viên. Mod hơi tối. Text đơn giãn hơn sẽ làm hình mang tính chất hiện đại
  10. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Mình nghĩ thế này có thể các bạn cho mình khinh người. Nhưng mà ảnh thực sự quá kém. Mình không tìm ra điểm nào để khen được. Bạn nên đầu tư hơn cho bức ảnh hơn
  11. adawong

adawong Thành viên cấp 1

Mình cũng mem mới không dám nhận xét gì. nhưng mà nhìn cứ thế nào ấy ạ
  12. Jan 21st

Jan 21st Thành viên cấp 2

Thú thực là bức ảnh này pha tạp bác ạ. Hơi sến sến. Muốn thể hiện nhiều khả năng vào cùng 1 lúc mặc dù chưa đâu vào đâu :( Từ chỉnh ảnh, ghép chữ, ghép hình.
    Bác nên làm từng cái 1 nhé :(
    Không phải bàn lùi nhưng em nói thật là ko phải ai cũng thành công khi làm nghệ thuật.
    Cần cù là 1 chuyện nhưng mắt thẩm mỹ thì ko phải ai cũng có :(
  13. fla

fla Thành viên cấp 1

Mọi cái đẹp đều bắt đầu từ những cái chưa đẹp, cố lên bạn, nếu thích ghép ảnh thì cứ luyện tập đi, sẽ khá hơn
  14. uppp

uppp Thành viên cấp 1

Ảnh rối và font chữ rườm rà quá bạn ơi
  15. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

kỹ thuật thì tập dần dần sẽ tốt lên, nhưng thẩm mỹ chưa ổn lắm, bạn nên xem nhiều tác phẩm hơn để học hỏi ;;)
    HnDavides thích bài viết này
  16. JKP

JKP Thành viên cấp 2

Hahahahahahahahaha, mới tập thôi mà bác photoshop ác liệt quá, xin bái bác làm sư phụ

Ủng hộ diễn đàn