Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mem mới , mọi người vào cho ý kiến :D !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Bush Pro, 11/11/12.

Lượt xem: 2,383

1. Bush Pro Thành viên cấp 2

Mong các bác cho ý kiến ạh :D

...
    Đoàn_Whinny, CX TỏiTONE.Rs thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mùa thu ko ra thu mà mùa hè cũng chẳng phải hè ! Vả lại Mod bị ám màu bạn à ! :D
    ByGu thích bài viết này
  3. LoveScorpius1511

LoveScorpius1511 Thành viên cấp 2

Người ta mem mới làm,góp ý ko dc 1 câu động viên,toàn chê bai :-/ .Màu mod chẳng thấy bị ám gì cả,vả lại khá đẹp.Đúng là Vietdesigner bắt đầu thấy xuất hiện bọn theo phong trào"Mod đẹp,ám màu" này,có vài câu nói đi nói lại hoài,toàn đạp bãi shjt người khác [-(
  4. Thiên Ma

Vậy có nghĩa là bạn đã từng đạp bãi shit rất nhiều lần rồi à ? =))
    Tôi là vậy , thích góp ý thẳng vậy đó , ko có giả vờ khen 1 cách giả tạo như bạn đâu ! :))
  5. LoveScorpius1511

Chẳng có gì giả tạo,thấy đẹp thì khen :)),mắt mình thẩm mỹ ko cao nên đối với mình vậy là quá đẹp,ko như các pro,nhìn đâu cũng thấy lỗi mà ko nhận ra điểm mạnh của người khác L-).Đó gọi là lời động viên cho chủ topic,chứ "thẳng thắn" như cái kiểu tạt xô nước lạnh vào mặt ng` ta thì... :-/quá tầm thường!! ;;) Stop here and shup up!! :)
  6. Two

Two Thành viên cấp 3

Mình thấy ảnh này bạn làm đẹp mà :like:
    Ánh sáng khá tốt, lại tự nhiên nữa !
    ^o^~ thích à nha XD
    Bush Pro thích bài viết này
  7. Thiên Ma

Ai cũng được bạn khen nức nở chắc sẽ chẳng bao giờ nhận ra được điểm sai của mình để rút kinh nghiệm cả ! Ai tầm thường thì còn phải xem lại ! :-&
  8. LoveScorpius1511

9. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ảnh có sáng sủa hơn, da mẫu có hơi ám màu. Pic này ở mức độ chấp nhận được.
    Bush ProByGu thích bài viết này.
  10. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Nhìn sơ qua tấm hình thì After nổi trội hơn so với Before. Ảnh sáng, trong. Màu tươi. Các yếu điểm trên mặt mod được che. Nói chung là có đầu tư, và khá được :like:
    Tuy nhiên bạn DX_Degeneration da ám màu là đúng. Hơi ám 1 chút vàng (chắc chỉ cần -10 Yellow ở phần da) là ổn. Phần áo đỏ hơi nhiều, làm ng xem phần nào tập trung vào áo chứ không phải mặt mod :).
    Mem mới hay cũ gì cũng phải nhận xét thẳng thắn, mới ở Forum nhưng chưa chắc mới với Photoshop.
    DX_DegenerationBush Pro thích bài viết này.
  11. Bush Pro

Bush Pro Thành viên cấp 2

Thiệt ra mình ko thích da trắng tinh , vì căn bản người VN là da vàng mà ^^ !!

Tks bạn đã góp ý :D
  12. cuongbenki

cuongbenki Thành viên cấp 3

Hai bạn không nên phát ngôn thiếu tế nhị như vậy, nếu không muốn mình cảnh cáo thì rút kinh nghiệm nhé. :)
    Bush Pro thích bài viết này
  13. Bush Pro

Bush Pro Thành viên cấp 2

Tks mod đã nhắc nhỡ giùm em :D:D

Cảm nhận hình thì tuỳ mỗi người mà ^^ nghệ thuật thì đâu có gì là tuyệt đối :))

Ủng hộ diễn đàn