Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mem mới xin được làm quen

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Shingetsu, 25/10/14.

Lượt xem: 3,954

1. Shingetsu Mới đăng kí

Chào mọi người !
    Em là người mới tham gia vào diễn đàn nên xin đc tự giới thiệu sơ lược về bản thân như sau :
    15 tuổi và hiện đang sống tại TP.HCM
    Sở thích của em là video editing và hiện đã làm đc 3 năm , đôi lúc cũng có design , gfx .
    1 vài sản phẩm của em

Cảm ơn mọi người đã dành thời gian đọc post này :)

...
  2. Ngọc Phong

Ngọc Phong Mới đăng kí

Mọi người cho em hỏi ngoài lề xíu là các icon trên màn hình desktop của e bị một ô đen che lại như thế này là bị sao vậy ạ, không biết đây có phải là nhiễm virus không ạ??? Mọi người giúp e với!
  3. LittleLucifer

LittleLucifer Thành viên cấp 2

bạn có chuyển nó về 16bit lần nào không hoặc đang để 16bit ( nếu có chuyển về 32bit rồi reset lại máy =.=)
  4. Ngọc Phong

Ngọc Phong Mới đăng kí

Máy của mình hiện giờ là 32bit bạn ơi, mình chưa chuyển lần nào hết. Mình hơi cùi bắp về máy tính nên bạn có thể nói rõ hơn được không???
  5. LittleLucifer

LittleLucifer Thành viên cấp 2

cái đó lúc chuyển qua 16bit hoặc đổi size icon to lên cũng hay bị bạn chuyển về mặc định rồi reset máy là hết thôi =-=''
  6. Ngọc Phong

Ngọc Phong Mới đăng kí

Vâng cảm ơn bạn.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn