Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

MEm mới xin ra mắt các bạn!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi mrboombaa, 21/3/13.

Lượt xem: 2,090

1. mrboombaa Thành viên cấp 1

Mình là thành viên mới có tuổi nhưng chưa có tên, mong được các bạn chỉ giáo thêm, thanks a..................:*

...
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Chào bạn đã đến với VDs. Mình cũng mem mới, ko dám chỉ giáo. Cùng nhau trao đổi kinh nghiệm học hỏi nhau thêm thôi :D
  3. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Chào mừng bạn đến với VDS, dc tiếp bạn là niềm vinh hạnh lớn của chúng tôi.

Tôi thực sự xúc động khi dc đọc 1 dòng chữ viết giới thiệu của bạn ở trên, có lẽ...... trong cuộc đời này tôi chưa dc thấy ai giới thiệu bản thân hay như thế, nhanh gọn như thế.
    Bạn có 1 cách lôi cuốn trong cách giới thiệu làm tôi muốn rớt nước bắt, sau khi giới thiệu xong tôi vẫn chưa dc biết bạn là ai...
    Xúc động quá... ú...hú...hú... hú....:((
  4. FlaJaBi

FlaJaBi Thành viên cấp 1

Bạn cứ nhìn cấp độ "Thành viên cấp 3" vs "Chuyên viên 18+" là tự hiểu nhé :))
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Hình như chưa có đọc qua nội quy khi ra mắt.
    Quá it thông tin.
    Tờ Ùng Sờ pờ rúc thích bài viết này
  6. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Mới đăng kí mà hổ báo nhể :v :v
    Tờ Ùng Sờ pờ rúcEminem thích bài viết này.
  7. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Lạy hồn, bác lại tự kỷ cái mác "Mới đăng ký" đấy à :v :v
    Tờ Ùng Sờ pờ rúcEminem thích bài viết này.
  8. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cũng mới đăng kí cái tite mà :v
  9. mrboombaa

mrboombaa Thành viên cấp 1

:)) MÌnh tên Nghĩa , quê ở Tây Ninh mình rất thik đồ họa, rất vui được làm quen với các bạn ^^
  10. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Hi you !
    Đọc lại Nội quy & xem các bài Ra mắt khác mà chỉnh lại đi nhóe !
    Nếu không thì chẳng có Quen biết gì !
  11. Snickers

Snickers Thành viên cấp 2

Bạn đọc kỹ nội quy rồi vào box nhờ vả...làm tất cả mọi thứ ngược lại so với nội quy thì sẽ đc rất nhiều người biết đến bạn k chỉ ở diễn đàn này mà còn các site, blog khác khi họ sẽ câu link topic của bạn sang, chả cần phải giới thiệu làm gì nữa <:-P .

Ủng hộ diễn đàn