Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Midnight Hymn !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Thiên Ma, 5/12/12.

Lượt xem: 2,323

1. Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nửa đêm và thánh ca ...

Stock:

...
    muahexanh, yuna.shock, TieuDao5 người khác thích bài viết này.
  2. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

rất thích mầy manip của bác này làm
    DX_Degeneration thích bài viết này
  3. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Hi ảnh này đẹp, dù còn một chút xíu hơi sai về hướng ánh sáng nhưng đẹp hơn hẳn các tác phẩm trước.

Like
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thanks bác , mình công nhận bạn rất có năng khiều về manip đó , cái tấm Nhân Mã part 2 bạn làm rất hay đó . :-bd
  5. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Thử cái cho vui thôi, chứ thích cái thể loại vẽ Chibi hơn, vì dễ chiếm cảm tình của các nữ nhân hơn :P

Cái nào cũng cần có sự luyện tập để hoàn thiện, thu nhận sự góp ý thường thì có ích hơn lời khen mà. Tất nhiên công sức mình bỏ ra bao giờ đọc những lời khen cũng mát lòng mát dạ. Hi.

Có khi quay lại sở thích là vẽ Chibi chứ không muốn đi theo con đường mainp này.

Bạn cứ cố gắng đi theo con đường đam mê của mình, rồi một ngày sẽ là tiền bối của các hậu nhân, họ lại yêu cầu viết tut. Mà có người yêu cầu mình viết tut mới là niềm hạnh phúc thật sự.
  6. Thiên Ma

Người có kĩ năng và thiên khiếu về manip mà lại ko đam mê nó , tiếc thay tiếc thay ...
    Từ sau cuộc tranh luận , mình đã hiểu bạn nhiều hơn , và cũng biết thêm những khả năng tiềm ẩn của bạn , là mình nói thật chứ ko xu nịnh gì đâu :D
  7. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

:"> Tấm này đẹp hơn tấm trước này, nhìn đơn sơ mà đẹp:P , góp ý lần trước với hai bác xong Hè cũng sợ bị giận nên chuồn luôn tới giờ:-s. Hy vọng hai bác hok vì lời nói của Hè mà.........giận
  8. Thiên Ma

Giận gì chứ , thanks bác còn ko hết :-bd
    muahexanh thích bài viết này
  9. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

[​IMG] Mừng quá! Cảm ơn hì hì

Cho mình hỏi mấy stock phong cảnh tìm ở đâu vậy. như cái tock trên đó * chỉ chỉ*
  10. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

mình làm đc manip & chibi & các thể loại #, kết quả là ... chả ra gì =))
  11. Thiên Ma

Stock phong cảnh thì quá trời , tìm đâu mà chẳng thấy bác ơi !

Ủng hộ diễn đàn