Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình cần hỏi về phần mềm thay đổi giọng nói

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Tạ Tuấn, 19/10/15.

Lượt xem: 3,576

1. Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

Mình có biết phần mềm thay đổi giọng nói là Morph VOX. Nhưng khi mình bật nên chỉ có mình nghe thấy thay đổi được. Còn khi mình thu âm thì giọng vẫn y nguyên như mình ở ngoài. Ai biết cách khắc phụa không chỉ mình với. Hay ai biết Tin việt trên YT lồng tiếng với giọng ấy như nào không ạ. Mình xin cảm ơn.

...
  2. Cường Cdkey

Cường Cdkey Thành viên cấp 1

thu xong rồi chỉnh sửa hoàn chỉnh đi,, rồi quay video hát nhép củng được mà bác :D
  3. vicluy

vicluy Thành viên cấp 1

mình cũng đang cần 1 phần mềm như vậy đây bạn :/ không biết tin viet dùng phần mềm thay đổi giọng ns gì
  4. Cường Cdkey

Cường Cdkey Thành viên cấp 1

mình dùng Adobe audition 1.5.. thu xong rồi mới chỉnh
  5. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

vicluy Tin việt dùng Morph VOX cái giọng con teeni ý. Mình tải về dùng rồi. thấy giọng giống rồi. Nhưng khi thu âm thì không được. Không biết khắc phục thế nào luôn.
  6. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

Cường Cdkey Mình dùng record của windown ghi âm sau chỉnh bằng sorf của bác cũng được chứ.
  7. MissStupid95

MissStupid95 Thành viên cấp 1

Cần gì, bạn tải adobe audio về, chỉnh giọng, hiệu ứng thế nào cũng có hết, delay, echo,museum,... Dùng thằng này xong, không muốn xài cái nào khác đâu.
  8. Tạ Tuấn

Tạ Tuấn Thành viên cấp 1

thanks # 7 nha.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn