Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình đang cần các bạn giúp đỡ về thi khối H ngành đồ họa

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi robominhtinh.th, 4/6/14.

Lượt xem: 1,467

1. Chẳng là thế này, mình đang là sinh viên Công Nghiệp Hà Nội ngành CNTT nhưng mình thích ngành Đồ Họa và mình muốn theo học nó. Mình đã nộp hồ sơ vào Viện Đại Học Mở năm nay vì trường này thi dễ hơn. Nhưng khổ nỗi mình không biết vẽ và mình đang đi học vẽ. Mới được hơn 1 tuần thôi. Thời gian còn lại là hơn 1 tháng gì đó. Cộng thêm cả lịch học trên trường nữa thì rất vất vả. Mình quyết định nghỉ học ở công nghiệp để dành thời gian cho vẽ nhưng bố mẹ mình la quá trời, mình cũng rất đau đầu và rất mệt mỏi về chuyện này.

Anh dạy vẽ ở trung tâm bảo thi Mở không khó, nếu cố gắng học cả ngày thì chỉ cần 1 tháng là e có thể đậu trường Mở. A ấy nói thế mình cũng tin vì bạn mình nó cũng ôn thời gian có nấy thôi và nó đậu Sư Phạm Nghệ Thuật Trung Ương ( Mình biết Mở Và SP Trung Ương thi vào dễ ). Nhưng bố mẹ mình bảo lỡ may con trượt thì làm sao? Bọn trung tâm nói vậy để lấy tiền con thôi. Giờ làm sao các bạn. Các bạn cho mình lời khuyên đi. Chẳng lẽ mình tiếp tục học Công Nghiệp, còn học Đồ Họa thì học ngoài trung tâm. Bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ giúp mình với. Mình mệt mỏi mấy bữa nay rồi! :(

...
  2. Thanh An

Thanh An Thành viên cấp 1

Em cũng đang bắt đầu ôn vẽ 1 tháng nữa thi khối H đây :))
  3. ngocmtc91

ngocmtc91 Thành viên cấp 1

khó nhỉ, thế bạn đã ôn tẹo nào chưa, màu với hình họa í
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

học tiếp đê, nghỉ cái gì, học đồ họa ngoài cũng được. Quan trọng bạn xác định nó là đam mê hay sở thích nhất thời. Cái này đôi khi ta vẫn hay nhầm lẫn.

Ủng hộ diễn đàn