Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình là mem mới, xin được làm quen!

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Rin Kagamine, 4/8/13.

Lượt xem: 2,735

1. Rin Kagamine Mới đăng kí

Xin chào mn! Mình là mem mới, tên Rin, 15 tuổi. Tuy rằng cũng là 1 designer nhưng tiến độ học hành của mình chưa tới đâu nên mong muốn có một người thầy chỉ giáo!
    À quên, mình là nữ, vẫn đang FA và hiển nhiên là 1 designer mới của forum nên rất mong mn giúp đỡ
    Ưu điểm về des của mình là cái gì cũng biết nhưng khuyết điểm là biết đấy nhưng chỉ biết chút ít chứ không chuyên sâu! Mong mọi người có ai đó rủ lòng từ bi nhận mình làm đồ đệ để mình học hỏi!
    Rất vui dc làm quen vs mn!
    Thân,
    Rin-chan
    P.s: Mình muốn des rank đẹp nên muốn bái sư phụ giỏi khoản des rank! Cảm ơn vì đã chú ý tới P.s này=))

...
    Thiên MaHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

tắt máy học bài đi cháu, mới 15t mà đã bày đặt FA này nọ

ductuyenhl, Thiên MaPAH thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chào mừng em gái !
    15t mà đã F.A sao :))
  4. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

15 tuổi, các thanh niên cẩn thân nhé =))
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

6. JusTa Khôi

JusTa Khôi Thành viên cấp 3

=)) tắt máy học bài đi chị gái ơi =))

Ủng hộ diễn đàn