Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình là thành viên mới, rất vui được làm quen với mọi người :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi Phamtuananh, 28/4/13.

Lượt xem: 1,883

1. Phamtuananh Mới đăng kí

Mình tên : Phạm Tuấn Anh SN: 92
    Ở: Bắc Giang , hiện đang học và làm việc tại HN, mình đang theo đuổi nghành nghê thiết kế đồ họa ! rất mong mọi người giúp đỡ ! :)

...
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

3. vietcuong_910

vietcuong_910 Thành viên cấp 3

4. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

vietcuong_910 nghề của bác hổ báo mà =))

chào bạn Phạm Tuấn Anh :), rất vui khi đc làm quen vs bạn ;))
    vietcuong_910 thích bài viết này
  5. Phamtuananh

Phamtuananh Mới đăng kí

Minh cũng rất vui ! Lúc đầu mình chỉ vào vietdesigner xem thôi , cũng chả nghĩ DK làm thành viên , nhưng giờ thấy mình dk muộn quá.Vào rum bao nhiêu cái lợi được học hỏi, được kết bạn , vui thật :)
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

@Nice tO meeT You@
    Chuyên môn của bạn là lĩnh vực nào?
  7. Phamtuananh

Phamtuananh Mới đăng kí

hj Nói nghe chuyên môn có vẻ gì quá :) , nhưng mình thật sự rất thích design , Mình cũng vừa học xong nghành thiết kế đồ họa của 1 trường nghề , nhưng thật sự nói thì học nhiều nhưng kiến thức chả được bao nhiều, Mình đang làm ở 1 Lab ảnh, và gio muốn nâng cao tay nghề, nhưng tớ chả biết bắt đầu từ đâu cả , bạn có thể cho tớ lời khuyên không :) cảm ơn bạn

Ủng hộ diễn đàn