Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình mới tập làm photoshop mong được các bạn góp ý!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi MrOctchiro, 18/7/12.

Lượt xem: 2,350

1. MrOctchiro Mới đăng kí

Đây là 2 ảnh mình tập chỉnh màu vs cả add text
    Mình fix thêm ảnh gốc đây ạ.!
    Còn đây là tập làm cover
    Mình mới tập tành được 2-3 ngày nay thôi thật sự còn rất là kém,mong được các anh em góp ý và chỉ dạy để mình còn rút kinh nghiệm! tks

...
    ДrchitecT92 thích bài viết này
  2. ДrchitecT92

ДrchitecT92 Thành viên cấp 2

Lên tầm Designer rồi à ^^~

Nhìn cũng tàm tạm
    MrOctchiro thích bài viết này
  3. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

chỉnh màu thì nên post cả stock còn dễ bề nhận xét :D bạn có mấy cái brush hay phết
    còn pic 3 thì cái chữ IM kia có khi để lệch sang 1 tí để chữ M nó tạo vs chữ O bên dưới ra được cái hình mặt thì thú vị hơn (kiểu ^o^)
  4. sonthanh

sonthanh Thành viên cấp 2

Bức thứ 2: cho lông chim hay lông gà gì đó giảm opacity giảm nó xuống
    Bức thứ 3: cái câu biển số gì 20 ý cảnh vật không làm cho nó hút gió thì đừng làm cho cây 20 hút gió (mà tui cũng chả biết gọi là gì cứ gọi hút gió)
  5. MrOctchiro

MrOctchiro Mới đăng kí

Cảm ơn các bạn đã nhận xét chân thành, vì mình mới chập chửng thôi nên chuyện mắc sai sót là khó tránh khỏi mong các bạn thông cảm! bày post sau sẽ ko còn tag DeSign by nữa ạ.
  6. IceF

IceF Thành viên cấp 4

NỘI DUNG KHÔNG RÕ RÀNG ^^!
  7. th4nhco0l

th4nhco0l Thành viên cấp 2

t mà là bạn t cứ post design, a ý nói thế thôi chứ, ảnh là ảnh của bạn cơ mà :))
  8. dinhhai22

dinhhai22 Banned

cu chó làm đc lắm
  9. tuanphongkt

tuanphongkt Thành viên cấp 2

...Thấy mọi người cm nghe có vẻ hấp dẫn quá.. mà nhìn loàn toàn thấy link bị rách....hix!

Ủng hộ diễn đàn