Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình mong các bạn cho ý kiến về logo mình mới design

Chủ đề thuộc danh mục 'Giới thiệu tác phẩm Photoshop ấn tượng' được đăng bởi Đỗ Hoàng Giang, 29/11/13.

Lượt xem: 2,131

1. Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

Mình mới học design nên còn it kinh nhiẹm. mình đang muốn lam riêng cho mình 1 cái logo. mình tên là Giang nên cái logo kia có ý nghia là giống chữ G , đông thời có thanh bên trên được cách điệu như biêu tương của ngành truyền thong đa phương tiên. mong moi ngừoi cho em xin ý kiên. Lần đầu post bài., có gì không phải mong mọi người bỏ qua :). em xin cảm ơn.

đây là logo ạ.

...
    Thiên Ma thích bài viết này
  2. Justin Nguyễn

Justin Nguyễn Thành viên cấp 2

MÌnh ý kiến là cho nét to ra nữa, nhiều khoảng trống quá, trông mỏng manh dễ vỡ :D
    Đỗ Hoàng Giang thích bài viết này
  3. Đỗ Hoàng Giang

Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

justin Nguyễn: cảm ơn bạn. theo bạn mình lên sửa thê nào :)
  4. Justin Nguyễn

cho dầy nét lên bạn ạ
  5. Đỗ Hoàng Giang

Đỗ Hoàng Giang Thành viên cấp 2

6. Justin Nguyễn

Logo bạn ạ
  7. duplexcores

duplexcores Thành viên cấp 1

theo mình thì chiều dài chữ g-multimedia bên dưới bằng với chiều rộng logo sẽ đẹp hơn, và cho logo nét dày hơn nữa :D

Ủng hộ diễn đàn