Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mình vừa xem qua trang Kiếm Tiền Online nhờ Click quảng cáo 2$ Một Click ngon vồn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi nviet9112, 28/8/15.

Lượt xem: 4,044

1. nviet9112 Mới đăng kí

Vừa là lê trên mấy trang web nước ngoài thấy hay hay đăng ký thử mà có thật các bạn ak Share cho ae xem thế nào nếu ổn thì đăng ký thử biết đâu có Tiền
    Bước 1: Tiền Hành đăng ký

Bước 2 : Các bạn điền thông tin vào nhé! Ở Đây có phần người giơi thiệu thì Các bạn lấy tiên : nviet91
    nhé! không biết có tác dụng gì không nưa

Bước 3 -4 thi tiến hành dăng nhập nhé

Bước tiếp theo là đi Click Quảng cáo và vào phần Tài Khoản thấy $ lên ầm ầm sau một Click quảng cáo

Link Đăng Ký nếu ai quan tâm nhé! Mình mơi thử và Share ae xem thử

...
  2. nviet9112

nviet9112 Mới đăng kí

Quên mất không chen Link đươc nên các bạn vào đây nhé Tên miền đây nhé
    - Click một hồi được 16$ ngon vồn mấy tý được 1000$ để rút
  3. coids

coids Thành viên cấp 2

Tí cũng thử phát nhỉ, nhìn có vẻ hay hay, nhưng tiền này thì rút ở đâu hả bạn, có phải lên tận Hàng Mã không #:-s
    nviet9112 thích bài viết này
  4. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

:O Hôm nay là ngày xá tội vong nhân , người ta đốt nhiều tiền lắm :))
  5. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Anh em cẩn thận tốn thời gian, thớt giới thiệu cũng không nói rõ bao nhiêu được rút tiền, thớt cũng rất mập mờ về trang này, chỉ biết giới thiệu kiếm tiền cho mình! mình thì chơi mấy app kiếm tiền card điện thoại được rồi hoho ai cần mình share cho!
  6. nviet9112

nviet9112 Mới đăng kí

ae thông cảm nhé mình 1000$ thì được rút nhé . Nhanh không mà Khoảng 20 ngày các bạn có thể làm được nếu chăm chỉ nhé
    AK Ban coids ơi bạn rút trên Tài khoản PayPal nhé
  7. coids

coids Thành viên cấp 2

Mệt nhỉ, lên Hàng Mã xa đã thấy ngại rồi, lại còn phải qua tận Paypal, mà Paypal nó ở chỗ nào thế, ở Việt Nam làm gì có cái địa danh lạ thế :(
  8. nviet9112

nviet9112 Mới đăng kí

Không bạn đăng ký tài khoản thanh toán trực tuyến trên Paypal mà như kiểu Visa đấy!
  9. hocthietke

hocthietke Mới đăng kí

Danh sách nhiều trang lừa đảo không trả tiền các bạn xem kỹ nhé.
    vnpaypal.com/2010/07/danh-sach-cac-trang-kiem-tien-truc.html
    meola.vn/kiem-tien-online/kiem-tien-tu-ptc/danh-sach-trang-web-kiem-tien-xau-va-scam.html
  10. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Mấy tý đc 1k $ =))
  11. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

1k $. :v, :)):)):)):)):)):)):)):)):))
  12. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đã spam vớ vẩn lại còn sai box.
  13. coids

coids Thành viên cấp 2

Cho nó lên Hàng Mã thôi, ông cụ non này có tư chất để đào tạo thành diễn giả cho mấy anh đa cấp được đấy, ko hiểu sao hôm nay hâm hâm lại bắt chuyện với thanh niên này hai ba câu :v.
  14. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Làm giàu không khó :like:
  15. Nhox_SoCk

Nhox_SoCk Thành viên cấp 1

Không bao giờ có cái giá 2$/1 click cả.Ngay cả 0.1$ đã là quá đáng lắm rồi :) Ở đây mình nói hình thức chơi free ko đầu tư vốn :)
  16. Nha Ruong

Nha Ruong Mới đăng kí

Mọi người cứ nhớ rằng. Quảng cáo cần phải đúng đối tượng. Chẳng một đơn vị nào thuê quảng cáo với một thằng với tên miền cù bất cù bơ như thằng này. Rồi để thằng cù bất cù bơ này thuê lại chúng ta ngồi click với giá 2 usd. Thằng thuê quảng cáo trả tiền và nhận được những cú click ảo. Nó ngu thế chăng.
  17. minhtamblog

minhtamblog Banned

Chốt lại không nên tham gia là an toàn nhất nhé.
  18. Giap92ss

Giap92ss Mới đăng kí

Lừa à
  19. nowaytodje

nowaytodje Thành viên cấp 1

Mình chơi MMO hơn 2 năm, chưa có trang nào trả giá tới 2$/click cả :D
    Chắc chắn trang này spam :)

Ủng hộ diễn đàn