Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mở studio kinh doanh thiết kế

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi baecongtu, 18/9/14.

Lượt xem: 2,000

1. baecongtu Mới đăng kí

Designer thì kinh doanh gì cho phù hợp với đam mê hả các bác
    Nghĩ tới nghĩ lui thì chỉ muốn mở một studio chuyên cung cấp các giải pháp thiết kế quảng cáo, ngoài ra chụp hình sản phẩm, cưới...
    Hiện vẫn đang trong quá trình tìm hiểu thị trường, đưa ra chiến lược tiếp thị.
    Các doanh nghiệp vừa và nhỏ là khách hàng mục tiêu bọn mình nhắm đến. Tuy nhiên vì vốn ít nên đang gặp khó khăn trong quá trình lên ý tưởng marketing và tiếp cận khách hàng
    Các bác có ý tưởng nào tư vấn cho em với ạ

...
  2. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

:) Bác phải nêu rõ, giới thiệu về mình thì mọi người mới cho ý kiến dc bác. Bác tên gì, đến từ đâu, đang sống ở đâu, bác chuyên về mảng nào: photograph, digital painting, 3D, 2D, VFX, branding.. :) Niềm đam mê của bác, ............giới tính thật của bác?? :v
    nghia6392 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn