Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mod bên fan page Viet Lightroom bơi vào đây mà nói chuyện nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Timap, 4/9/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,093

1. Timap Thành viên cấp 2

Tình hình là tối quá sau khi xem cái post mà sau khi tự tìm hiểu thì ko gì khác ngoài tự lăng xê cá nhận của 1 mod có chứ kí là KB

link bài post.. https://www.facebook.com/photo.php?...757.1073741829.394495853995572&type=1&theater

và cái cmt mà mình gõ là " ko có gì hot " sau đó ass này đã del cmt mình. có mem khác đã thấy là xóa cmt luôn :3

xong bạn assmin này còn pm fb mình nói dư lày :D sáng nay mình mới thấy, chụp ảnh lại luôn

Đề nghị bên page coi lại tư cách cũng như cách làm việc của assmin này nhé, lần trước ad bên page i love photoshop trẻ trâu 1 lần giờ tới phiên page Lightroom

// Mình cũng nói thẳng vào mặt bạn ad nó tên Kellbin và nick trên 4rum là Zero103 : bạn chưa đủ trình so đo với mình đâu ha :D

...
    Hồng Sơn, NightF4, Ryan Lee1 người khác thích bài viết này.
  2. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

Trình bẹn chắc cao lắm nhỉ,nhưng bẹn lập topic sai box rồi kìa :D
  3. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Anh em làm tí war tác phẩm cho xôm đe \m/
  4. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Con gà tức nhau tiếng gáy hay sao mình ko biết, chỉ biết hình như bạn đăng topic nhầm Box. :))
  5. Timap

Timap Thành viên cấp 2

chứ lập ở đâu giờ =.=
  6. Timap

Timap Thành viên cấp 2

đã post sang box góp ý diễn đàn :D với lại cũng muốn post bên đây. bên đó post chả ai xem sao mà lòi ra cái bản mặt của ass này đc :D
  7. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Khiếu nại, tố cáo. Hoặc như tiêu đề là muốn nói chuyện, thì vào Trò chuyện linh tinh :))
  8. Claude Monet

Claude Monet Thành viên cấp 2

Cái này nên lập vào mục góp ý diễn đàn hoặc trò chuyện linh tinh,mềnh thấy mục trò chuyện linh tinh là hợp lý hơn,thôi thì a e làm tí tác phẩm war phân trình cao trình thấp đuê ê ê \m/
    Timap thích bài viết này
  9. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

10. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

ko có gì cũng thành war @@
  11. lenhuthanhvn

lenhuthanhvn Thành viên cấp 3

Không biết như thế nào, nhưng có sẽ...thread này sắp sáng nhất VDS :)))
  12. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

war là war là war là war...Anh em mình là một ra đình, anh em mình chơi hết mềnh, chơi hết mềnh là lên thiên đềnh...:x
  13. centergraphic

centergraphic Banned

Nơi Trò Chuyện Giao Lưu và Học Hỏi Về Những Khinh Nghiệm Hiểu Biết Về Lightroom
  14. Timap

Timap Thành viên cấp 2

mod nào move qua đó hộ mình cái :D
  15. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

Vì đọc qua thấy 2 bạn nói nhau về trình độ, đẳng cấp để nói chuyện nên thay vì war bằng post thì war bằng tác phẩm đi. Để cho trình độ trên tác phẩm lên tiếng L-)
    mgr, duyphotoMaya Cao thích bài viết này.
  16. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

các bạn trẻ trâu quá ((=
    ductuyenhlduyphoto thích bài viết này.
  17. duyphoto

duyphoto Thành viên cấp 2

chuẩn đấy BEAT cứ trình tác phẩm lên đây đi cho mọi người vote
    p/s : tự nâng bi là 1 nghệ thuật :O
    ZinP, BEATcentergraphic thích bài viết này.
  18. Timap

Timap Thành viên cấp 2

ko cần phải post lên war trình độ, xem những cái đã post từ trước tới thời điểm gần đây nhất là thấy rồi :v ai kêu mình trẻ trâu mình ok luôn, đôi khi phải trẻ trâu hơn những thằng trẻ trâu thì mới làm cho bọn nó sáng mắt ra và ngậm miệng lại. Trong topic này cũng thấy loáng thoáng bóng dáng trẻ trâu cmt rồi đấy :">
  19. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Gì mà lập tận 2 topic, topic nào cũng sai box... box góp ý diễn đàn thì hiểu để làm gì rồi chứ, góp ý cho page hay góp ý cho 4rum ???
    Topic bên này thì liên quan gì đến tác phẩm LR mà post vào, sinh ra box trò chuyện linh tinh làm cảnh à.
    Sai gì thì sai pm inbox trên 4rum cho a Dư + tag ông kia vào, 3 ông tha hồ mà nói ... cái đẹp khoe ra cái xấu xa che lại, đằng này post cái to đùng cho mọi người thấy cái ngu à... ông kia chơi thế ko đẹp rồi, ông này lại còn khoe ra...
    Hồng Sơnb0yHN_96 thích bài viết này.
  20. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn