Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mod và Ad giải đáp lý do baned account của mình ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiện cáo - Kháng án' được đăng bởi Mr. Quảng, 31/10/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,135

1. Mr. Quảng Mới đăng kí

Mình có lập 1 topic chia sẻ template và hôm sau vào nhận được thông báo baned vĩnh viễn account đó!
    Thứ nhất: lý do do quảng cáo PR website khác mà mình tìm cả bài không thấy chỗ nào quảng cáo pr website khác?
    Thứ 2: Mình đọc quy định thấy có nói nếu vi phạm lần 1 sẽ baned 3 ngày? Cớ sao baned account đó của mình vĩnh viễn luôn lần đầu tiên ???
    Mong nhận được sự giải thích! Nếu vi pham hãy chỉ rõ cho tôi biết chỗ vi phạm để tôi sửa ? Còn giờ nói tôi quảng cáo cho website khác thực sự tôi đang không biết là chỗ nào đây?

Link topic
    forum.vietdesigner.net/threads/template-blogger-metro-ui-win-8-responsive-chuan-seo.72024/#post-826597

...
  2. Mr. Quảng

Mr. Quảng Mới đăng kí

sao không thấy AD và MOD nào vào giải đáp giúp mình thế ???
  3. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Bạn cứ bình tĩnh, chắc mod banbaonylong và Ad Phạm Hữu Dư chưa online nên chưa update được thông báo lý do bannick
    Mr. Quảng thích bài viết này
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

5. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bây h tui ban ai là đều thông báo cả, nên ko thấy thì đừng tag tui...

//avatar giống nhau ko =))
    Tâm Hà thích bài viết này
  6. Mr. Quảng

Mr. Quảng Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư OK. có thế chứ. Nói cho rõ nthe chứ. mà trong nội quy tôi thấy có đoạn bài viết ghi nguồn mà ? ghi nguồn ở đây là chỉ được ghi tên blog thôi hả?
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mr. Quảng lúc ban nick có ghi rất rõ lý do rồi còn gì, bạn bị ban vì lý do gì đáng lẽ bạn phải tự biết rõ chứ sao còn lập topic kiện cáo này làm gì?

Còn về nguồn bạn chỉ cần ghi tên nguồn là đủ, ví dụ: Nguồn: Abc.com (ko cần phải chèn link đâu).
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn