Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới làm logo mong mọi người vào nhận xét ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi PQN199112, 16/4/15.

Lượt xem: 2,000

1. PQN199112 Mới đăng kí

Mình mới làm 1 logo cho 1 công ty gỗ rừng. Tên công ty là Forest & Friends. Mong mọi người nhận xét , gạch đá em xin nhận.. hehe

...
    Phạm Hữu Dưdabeomoon thích bài viết này.
  2. muadong2312

muadong2312 Thành viên cấp 2

chưa bình luận gì hết, nội cái bóng con trym bị mất dạng là tui thấy k ổn rồi á!!
    PQN199112thitkho thích bài viết này.
  3. linkb0i

linkb0i Thành viên cấp 1

Logo lỗi thể hiện về mặt hình thức như bạn muadong2312 nói, Font chữ không ăn nhập với Logo, tỉ lệ kích thước cũng bất ổn, màu sắc cũng khá lạnh, mình cảm giác nó chưa liên quan đến rừng lắm.
    Chung quy lại là mình sẽ nghĩ đến con chim gõ kiến đang chọc cây cột điện hay cây nó hết lá, thiếu sức sống, ý tưởng 2 chữ F tốt nhưng ở trong hoàn cảnh này thì mình nghĩ nó chưa được thể hiện tốt :)
    PQN199112 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn